Tafadhalini Star tv naombeni muwaige ITV | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhalini Star tv naombeni muwaige ITV

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBURUDISHO, Oct 9, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    WanaJF wenzangu kati ya chaneli ninazozipenda kuziangali ni STAR TV na ITV na sehemu waliyoifanya vizuri hadi nimewakubali ITV ambayo STAR TV wanatakiwa na wao waige ni kuunganisha vipindi kama marumbano ya hoja kusikika moja kwa moja kwenye redio one na capital redio,hivyo nawaomba star tv waige hilo ili kile kipindi cha tuongee asubuhi na midahalo iwe inasikika moja kwa moja kwenye redio ya RFA maana wasikilizaji wengi wako vijijini na huko ndiko mabadiliko yanakotakiwa yawafikie na elimu pia.
     
  2. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,075
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Well said mkuu,sio vijijini tu hata mjini siku hizi watu wana earfone wanasikiliza radio kwa simu hata kama yupo kwa daladala...igeni mfano wa ITV tafadhali...wapo juu,big up kwa hilo.
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    well noted
     
  4. Anthony Lawrence

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,453
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Very true
     
  5. M

    Malova JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 772
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa. Mtoa mada umeona mbali
     
  6. Michael Mtitu

    Michael Mtitu Verified User

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 403
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Mkuu, ikumbukwe kuwa muda ambao kipindi cha 2ongee asubuhi huwa kinaendelea, upande wa RFA huwa kunakuwa na kipindi cha michezo, habari kwa ufupi na pia kipindi cha burfudani zaidi chini yfa Fredwa. So ukisema wafanye hivyo vilele watakuwa wamewanyima nafasi wale wapenzi wa michezo, habari kwa ufupi na pia wa2 wa burudani watakuwa hawajatendewa haki. Nadhani mpangio uliopo sasa ni mzuri na unafaa kuigwa na wengine.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Good Idea ila Star Tv nakumbuka hua wanafanya si unakumbuka vipindi vya Dr Ndodi Juma4 vinakuwa RFA pamoja na Star TV
     
Loading...