Tafadhali Usininukuu; Hatari Kubwa Ninayoiona Mbele Yetu...

Tafadhali Usininukuu; Hatari Kubwa Ninayoiona Mbele Yetu...

Mleta hoja wetu alistahili na kwa kweli bado anastahili kuwa msomaji maarufu wa maandiko ya wananchi wengine wanaojua kufikiri na kuchambua mambo ipasavyo.Kwa kufanya hivyo angeweza kuongeza uelewa na ufahamu wake na kupata stadi na mbinu za uchambuzi.
Kwa upeo wake wa mambo na uwezo wake wa uchambuzi simuoni kama mtu anayestahili kuwa mwandishi,mtu anayetarajiwa kuelimisha wengine.Elimika kwanza kabla ya kuanza kuelimisha wengine
.
 
Ndugu Mjengwa,
Pole sana. Ulitumiwa vibaya baada ya kifo cha Mwangosi (RIP). Ulidhani nawe ungeupata u-DC. Malipo ni hapahapa duniani. Time Will Tell
 
Of coz ungekaa kimya usingeudhihirisha upumbavu wako. Post ulioinukuu umeshindwa hata kuielewa, nachelea kusema hakika wewe si miongoni mwa ma-great thinker/

hahaha sasa mimi na wewe na kilaza ambaye analalamika hajaelewa ujumbe wa Maggid .just nimekuelewesha kama haujaelewa sio level yako ya kuelewa acha ambao wa level wajadili.
Ujumbe ulikua kwa walengwa wako wengi bt sio wewe
 
hahaha sasa mimi na wewe na kilaza ambaye analalamika hajaelewa ujumbe wa Maggid .just nimekuelewesha kama haujaelewa sio level yako ya kuelewa acha ambao wa level wajadili.
Ujumbe ulikua kwa walengwa wako wengi bt sio wewe
Naamua kukupuuza maana sioni kama una la maana litakalonisaidia ktk maisha yangu, enjoy the life in your stupidtown/
 
Naamua kukupuuza maana sioni kama una la maana litakalonisaidia ktk maisha yangu, enjoy the life in your stupidtown/
safi sana unapisha unaacha wahusika wajadili.samahani lakini ni kuwekana sawa ili wakati mwingine usikurupuke kama kitu hakikuhuu kama angekua amekucopy au amekutag hapo sawa sio kila kitu hapa jf lazima kikuhusu
 
safi sana unapisha unaacha wahusika wajadili.samahani lakini ni kuwekana sawa ili wakati mwingine usikurupuke kama kitu hakikuhuu kama angekua amekucopy au amekutag hapo sawa sio kila kitu hapa jf lazima kikuhusu
Mi naona ingefaa sana ungeenda kumuweka sawa mkeo. Huu ni ukumbi wa wazi wa kila mtu, na sio wa 'wahusika'. Kila mwanachama wa JF ni mhusika. Usijitie ujinias wa vichaa na hiyo samahani ni bora ukajipa mwenyewe/
 
Mi naona ingefaa sana ungeenda kumuweka sawa mkeo. Huu ni ukumbi wa wazi wa kila mtu, na sio wa 'wahusika'. Kila mwanachama wa JF ni mhusika. Usijitie ujinias wa vichaa na hiyo samahani ni bora ukajipa mwenyewe/
umejionyesha ulivyo mwelewa
 
"Ndugu zangu,

Hatari kubwa ninayoiona mbele yetu ni kwamba, uzalendo, utu na udugu miongoni mwetu Watanzania unaondoka kwa kasi ya ajabu, nyuma yake kumeachwa ubinafsi uliotamalaki na wenye kutanguliza zaidi maslahi- na si maslahi ya umma, ni ya binafsi.

Maana, unajiuliza; ni kwa nini mtu anayekufahamu vizuri anashindwa kukuelezea kwa uhalisia jinsi anavyokufahamu. Badala yake, kwa makusudi, na kwa nia ovu, anaupotosha ukweli?

Na bado atakuita ndugu!"- Tafadhali Usininukuu.

Maggid Mjengwa,
Iringa
Na mimi nashangaa eti Lwakatare nae bado wanamuita Mheshimiwa!
 
"Ndugu zangu,

Hatari kubwa ninayoiona mbele yetu ni kwamba, uzalendo, utu na udugu miongoni mwetu Watanzania unaondoka kwa kasi ya ajabu, nyuma yake kumeachwa ubinafsi uliotamalaki na wenye kutanguliza zaidi maslahi- na si maslahi ya umma, ni ya binafsi.

Maana, unajiuliza; ni kwa nini mtu anayekufahamu vizuri anashindwa kukuelezea kwa uhalisia jinsi anavyokufahamu. Badala yake, kwa makusudi, na kwa nia ovu, anaupotosha ukweli?

Na bado atakuita ndugu!"- Tafadhali Usininukuu.

Maggid Mjengwa,
Iringa
Eti na mimi nashangaa,Lwakatare nae bado anaitwa Mheshimiwa!
 
siku hizi ziumizi kichwa sana hapa Jf......wengi huweka maandiko bila kufikiri wakiwa huru......huweka ushabiki wa vyama vyao mbele.......
 
"Ndugu zangu,

Hatari kubwa ninayoiona mbele yetu ni kwamba, uzalendo, utu na udugu miongoni mwetu Watanzania unaondoka kwa kasi ya ajabu, nyuma yake kumeachwa ubinafsi uliotamalaki na wenye kutanguliza zaidi maslahi- na si maslahi ya umma, ni ya binafsi.

Maana, unajiuliza; ni kwa nini mtu anayekufahamu vizuri anashindwa kukuelezea kwa uhalisia jinsi anavyokufahamu. Badala yake, kwa makusudi, na kwa nia ovu, anaupotosha ukweli?

Na bado atakuita ndugu!"- Tafadhali Usininukuu.

Maggid Mjengwa,
Iringa

Message sent to EL, Membe na Ma CCM yote
 
"Ndugu zangu,

Hatari kubwa ninayoiona mbele yetu ni kwamba, uzalendo, utu na udugu miongoni mwetu Watanzania unaondoka kwa kasi ya ajabu, nyuma yake kumeachwa ubinafsi uliotamalaki na wenye kutanguliza zaidi maslahi- na si maslahi ya umma, ni ya binafsi.

Maana, unajiuliza; ni kwa nini mtu anayekufahamu vizuri anashindwa kukuelezea kwa uhalisia jinsi anavyokufahamu. Badala yake, kwa makusudi, na kwa nia ovu, anaupotosha ukweli?

Na bado atakuita ndugu!"- Tafadhali Usininukuu.

Maggid Mjengwa,
Iringa
Mbinu dhaifu za kumkana Ludovick, kama Petro alivyomkana Yesu!
 
"Ndugu zangu,

Hatari kubwa ninayoiona mbele yetu ni kwamba, uzalendo, utu na udugu miongoni mwetu Watanzania unaondoka kwa kasi ya ajabu, nyuma yake kumeachwa ubinafsi uliotamalaki na wenye kutanguliza zaidi maslahi- na si maslahi ya umma, ni ya binafsi.

Maana, unajiuliza; ni kwa nini mtu anayekufahamu vizuri anashindwa kukuelezea kwa uhalisia jinsi anavyokufahamu. Badala yake, kwa makusudi, na kwa nia ovu, anaupotosha ukweli?

Na bado atakuita ndugu!"- Tafadhali Usininukuu.

Maggid Mjengwa,
Iringa

Kukuelezea wapi na kwa nani? Hivi wewe ukikutana na wabakaji wakataka uwaelezee alipo dada yako utafanya hivyo?
 
Eti na mimi nashangaa,Lwakatare nae bado anaitwa Mheshimiwa!

Usitumie mataayako kufikili soma vitabu upate maalifa mheshimi wa ni mtu yeyote, katiba inasema kilamtu anasitaili heshima.acha ugamba.usilazimishe kutukanwa
 
Back
Top Bottom