Tafadhali Usininukuu; Hatari Kubwa Ninayoiona Mbele Yetu...

Tafadhali Usininukuu; Hatari Kubwa Ninayoiona Mbele Yetu...

Greatthinker wamemuelewa ukiona haujaelewa pisha haukuhusu.
Of coz ungekaa kimya usingeudhihirisha upumbavu wako. Post ulioinukuu umeshindwa hata kuielewa, nachelea kusema hakika wewe si miongoni mwa ma-great thinker/
 
Msisahau kitu kimoja MUHIMU sana ambacho mpaka sasa kimekwenda unnoticed.
Hatujakianzishia thread kwa sababu maalum, lakini kwavile Maggid ameamua kuondoa ukimya ngoja tukiseme;

Maggid ndiye alikuwa MTU WA KWANZA kusema kuwa kesi ya Lwakatare na Ludovick ni ya ugaidi. Watu wote hapa jamvini walikuwa wanahoji watafunguliwa kesi gani, lakini siku moja kabla hawajafikishwa mahakamani, Maggid aliweka bayana kuwa wana kesi ya ugaidi.

Umepata kujiuliza Maggid alijuaje kuwa kesi itakayofunguliwa ni ya ugaidi???

Hii issue ikifuatiliwa vizuri huyu Mjengwa ni mmoja wa wahusika wa kuu kabisa wa hii senema,ni vile tu kwa muda huu kwa kitambo tu,amefanikiwa kumuingiza mkenge Ludovick.Huyu ni aina ya watu walewale wanaofikiria kwa matumbo yao,kwa sababu yeye kapata then let the rest perish.Hii ni hatari sana kwa nchi yetu,manake nchi ikishakuwa na waandishi wanaotumika au kujipendekeza kwa serikali ili kuwin favour mbalimbali katika mambo kadha wa kadha,au vimalipo vya aibu kwa kuuza utu na ukombozi wa wengi.Shame on him.
 
ninakufaamu sana tena kwa muda mrefu sana,nikuuombe tena sana,umekuwa nguzo ya mabadiliko nchini petu,usithubutu kuleta ujinga ktk jf hapa japo nakupenda sana.asante,labda kama si mjengwa naye mfahamu?
 
kwa hiyo polisi bado wanaogopa kumuunganisha kwenye hii kesi?
 
MODS,comment yangu #1 ikwapi?
Narudia tena maggid ni mnafiki na ana roho ya kichawi!
Otherwise,hakuna ufafanuzi wa kujitosheleza juu ya u pu pu anao umwaga hapa!
 
Last edited by a moderator:
Udahaifu wa wa -tanzania baadhi uko hivi, wanaamini kila anayeshikiliwa na polisi na kutuhumiwa, ni kweli amefanya hilo kosa! wengi hawana subira ya kuona mahakama itaaamua nini, mmojawapo ni MJENGWA! mwandishi mnafiki sana huyu, nilianza kugundua kipaji chake cha UNAFIKI kipindi cha Msiba wa Marehemu D.MWANGOSI.


ilikuaje huo unafiki,itanisaidia kumfaham nami pia
 
CCM imesababisha maumivu makubwa kwa watu waliowengi kuanzia waalimu madaktari wanafunzi wafanyakazi wa uma halafu maggid kwa vile ndo wanakuweka mjini unashindwa kua na utu na kuwaambia ukweli mabwana zako.acha kulialia
 
Tuache njaa usingizi hizi.Unaona mtu aendekeza tumbo ,kwa pesa fulani ,alafu anasema amezeza mchezo.Watu sasa tusimame na kuwazomea hao akina njaa pono.
 
Hii inatokana na watu kama Wewe Mjengwa ambao mnataka kuwafanya Watanzania 46mil ni wajinga na nyie wenye CCM kuwa ndo mna haki ya kula keki ya nchi hii peke yenu (Najua wewe ni CCM na ni nyie mnaofanya watu waache kuaminiana)
 
Hii issue ikifuatiliwa vizuri huyu Mjengwa ni mmoja wa wahusika wa kuu kabisa wa hii senema,ni vile tu kwa muda huu kwa kitambo tu,amefanikiwa kumuingiza mkenge Ludovick.Huyu ni aina ya watu walewale wanaofikiria kwa matumbo yao,kwa sababu yeye kapata then let the rest perish.Hii ni hatari sana kwa nchi yetu,manake nchi ikishakuwa na waandishi wanaotumika au kujipendekeza kwa serikali ili kuwin favour mbalimbali katika mambo kadha wa kadha,au vimalipo vya aibu kwa kuuza utu na ukombozi wa wengi.Shame on him.

Mkuu hawa ndio aina ya waandishi wetu hapa Tz wapo kwa ajili ya matumbo yao tu!Mjengwa ni mmoja wao.
Haiingii akilini kumkana mfanyanyakazi wako kwa tuhuma tu tena katika stage ya kwanza,hivi baadae ikijulikana hana kesi ya kujibu huyu Mjengwa atamuomba radhi?
Kuna kitu lazima kimejificha hapo katikakati huyu mjengwa inabidi nae abanwe mbavu mpaka aropoke.
 
Mie nilikuwa nafikiria hawa vijana wanaorushiana mawe chadema wenda bado wako shule form four/five kumbe wana degree. Duuuu, si mchezo
 
Haihitaji jiniaz kujua yule bwana ni gaidi na alikuwa akifanya mipango ya kigaidi. Pointi ya msingi ya Mjengwa ni kwa nini mtu mwenye akili timamu akamkana mtu anayefanya naye kazi kila siku? Kwa manufaa gani?

hivi wewe ukiambiwa fulani ni gaidi utapenda kuwa nae karibu tena? au hujui madhara ya ugaidi?
 
Mie nilikuwa nafikiria hawa vijana wanaorushiana mawe chadema wenda bado wako shule form four/five kumbe wana degree. Duuuu, si mchezo
nakushangaa wewe uligeuza statements. kwa taarifa yako hao wanaoisapoti chadema ndo hao watoto wa sekondari kwa sababu hawajui malengo yke. watu na degree zao hawawezi isapoti chadema hata siko moja unless anamaslahi behind.
 
"Ndugu zangu,

Hatari kubwa ninayoiona mbele yetu ni kwamba, uzalendo, utu na udugu miongoni mwetu Watanzania unaondoka kwa kasi ya ajabu, nyuma yake kumeachwa ubinafsi uliotamalaki na wenye kutanguliza zaidi maslahi- na si maslahi ya umma, ni ya binafsi.

Maana, unajiuliza; ni kwa nini mtu anayekufahamu vizuri anashindwa kukuelezea kwa uhalisia jinsi anavyokufahamu. Badala yake, kwa makusudi, na kwa nia ovu, anaupotosha ukweli?

Na bado atakuita ndugu!"- Tafadhali Usininukuu.

Maggid Mjengwa,
Iringa

Mkuu tatizo ni mfumo na kuitumia vibaya busara ya "Charity begins at home" hakuna Kwanza Tanzania, Kwanza Jamii, bali KwanzaMIMI, na hii ni hatari sana, kila mtu anajitetea binafsi na katika hilo upotoshaji unatokea, la kujiuliza NI NANI KATUFIKISHA HAPA? NA NI NANI ATATUONDOA HAPA TULIPOFIKIA, ama ni nani atasimama kutuambia kuwa tumefika pabaya tukamsikiliza? Tunahitaji mtu ambaye atatuita ndugu na yeye ni ndugu wa kweli na anajua kuwa ndugu kwake ni ndugu kwa mwenzie.
 
kwann ilikuwa haraka tena .ndio taratibu za kazi mtu yupo mahabusu unaandika hivyo ha faida ya nani

Pengine alifikiri ata-post picha kwenye blog yake akiwa mahabusu. Kwanza kwa kuiweka lile andiko akafanya watu tufahamu hilo,wengine wala hatukujua kama aliajili mtu wa kumsaidia kazi yake ya blog.
 
yani we jamaa utanipatia ban yangu ya kwanza tokea nijiunge hapa Jf!

siku hizi nimeacha kuchangia kwenye vithlied vya kipuuzi km vya mjengwa na zemaproco nimewahi pigwa ban za kufa mtu, cku hizi napita tu
 
Acha kulialia mkuu! utajua kama maharage ni mboga au kiungo cha makande! halafu unadanganya kuandika uko Iringa wakati nimekuona kwa macho yangu mpakani Tunduma...we jamaa acha kuzingua aisee
 
Back
Top Bottom