Half american
JF-Expert Member
- Sep 21, 2018
- 46,354
- 114,686
basi komaa nayoSawa Mkuu,hata haya yamekuja wenyewe
basi komaa nayoSawa Mkuu,hata haya yamekuja wenyewe
Utakuwa umemegewa jana wewe ndio maana una hasira,sio mimi niliyekumegea hizo hasira zako hukohuko kwa aliyekumegea.Mkuu Bichwa lako Lina ukubwa Gani wa RAM inawezekana hata GB Bichwani mwako ni ndogo Sana ishu ya Sms tu unakuja kulia humu jukwaani...? Watu tunahangaika kutoa ushauri kwa watu waliomegewa sio kwa upuuzi Kama wa kwako huo wakujitafutia Mwenyewe. Zama hizi Simu hazichunguzwi kiboya hivo Pimbi wewe Bomu la Machozi umelifukua Mwenyewe pambana nalo hukohuko.
Mkuu siwezi kukufundisha uhalifu, ila fahamu tu inawezekana kabisaYah ni smartphone ,wanafanyaje Mkuu?
Mimi hata nikimegewa Saivi nishajifunza tu kuplay part yangu.Utakuwa umemegewa jana wewe ndio maana una hasira,sio mimi niliyekumegea hizo hasira zako hukohuko kwa aliyekumegea.
Nakaziautakufa vibaya wewe