Tafadhali msaada wa haraka


H

halikela82

Senior Member
Joined
May 14, 2013
Messages
187
Likes
2
Points
0
H

halikela82

Senior Member
Joined May 14, 2013
187 2 0
Mapenzi haya balaa tupu. Kuna mdada kajaa jirani na nyumbani kwangu nilivyomwana x ya1 kiukweli nlimwangalia kama x3 kwa haraka nikagundua kitu huyu dada ni mzuri wa sura hata na umbo lake pia. Sasa baada ya kupeleleza nakuona mwenyewe kumbe ameachika harafu ana watoto wa3 nikapiga moyo konde kwa kujisemea mwenyewe potezea.haaa! Sasa kila nikimwona natamani kumwambia kitu nimefikia hatua mbaya mwenzenu jamani kiasi kwamba hata nikamwona anaongea na sim nataman kujua anaongea nanan wakati cjamwambia chochote nimekufa nimeoza sijasema naye juzi tumepanda wote gari kwenda kazini bahati nzuri tukakaa kiti k1 mungu wangu cjui niseme kitu gan wana jf mnielewe kifupi ni hayo tu msaada ewnu na mjue KAACHIKA
 
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2012
Messages
422
Likes
5
Points
0
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2012
422 5 0
unataka msaada upi mbona hujanyoosha maelezo?
 
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,702
Likes
467
Points
180
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,702 467 180

kuachika kusikupe tabu huenda
huyo mume ndio alikua na shida
fwata moyo wako ila usisahau kupima awali ya yote
 
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,618
Likes
82
Points
145
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,618 82 145
kama sio kuchekesha basi unasikitisha!!! sasa unataka tukusaidie nini? kukutongozea? kuzibua mdomo wako ili uweze kutongoza? kukupa mashairi ya kughani kwa huyo mdada? tukupe pesa ukahonge? au unataka msaada wa nini? khaaaa....dunia ina maajabu!
 
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
875
Likes
292
Points
80
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
875 292 80
labda ukisema umri wako itasaidia kujua usaidiwe vipi. ni mtazamo tu
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,408
Likes
1,441
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,408 1,441 280
Daah kweli akili ni nywele na kila mtu ana zake.
 
M

Marnah

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
1,121
Likes
10
Points
135
Age
32
M

Marnah

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
1,121 10 135
He........napita tu
 
H

halikela82

Senior Member
Joined
May 14, 2013
Messages
187
Likes
2
Points
0
H

halikela82

Senior Member
Joined May 14, 2013
187 2 0
kama sio kuchekesha basi unasikitisha!!! sasa unataka tukusaidie nini? kukutongozea? kuzibua mdomo wako ili uweze kutongoza? kukupa mashairi ya kughani kwa huyo mdada? tukupe pesa ukahonge? au unataka msaada wa nini? khaaaa....dunia ina maajabu!
ungekuwa n wewe ungefanyaje kashusha enjini3 harafu ww umekolea na bado kapigwa chini na mmewe huko ungeanzia wapi??? Usinilaum tu.
 
kapistrano

kapistrano

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,226
Likes
34
Points
145
kapistrano

kapistrano

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,226 34 145
Mapenzi haya balaa tupu. Kuna mdada kajaa jirani na nyumbani kwangu nilivyomwana x ya1 kiukweli nlimwangalia kama x3 kwa haraka nikagundua kitu huyu dada ni mzuri wa sura hata na umbo lake pia. Sasa baada ya kupeleleza nakuona mwenyewe kumbe ameachika harafu ana watoto wa3 nikapiga moyo konde kwa kujisemea mwenyewe potezea.haaa! Sasa kila nikimwona natamani kumwambia kitu nimefikia hatua mbaya mwenzenu jamani kiasi kwamba hata nikamwona anaongea na sim nataman kujua anaongea nanan wakati cjamwambia chochote nimekufa nimeoza sijasema naye juzi tumepanda wote gari kwenda kazini bahati nzuri tukakaa kiti k1 mungu wangu cjui niseme kitu gan wana jf mnielewe kifupi ni hayo tu msaada ewnu na mjue KAACHIKA
km vp zungumza nae kwani unahitaji mke basi uwe tayari na kulea hao watotot ukipenda boga penda na ua lake.
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Kumbe mpaka leo bado kuna watu madomo zege!!!!!!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,617
Likes
6,130
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,617 6,130 280
Mkuu opoa mzigo,sio sabuni kuwa inaisha,pia haiachi alama nani kapita!!!Halafu hawo wakubwa huwa wanatulia maana starehe zote kisha pitia anajua maisha ni nini,sio hawa watoto dot.com
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,679
Likes
2,801
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,679 2,801 280
Anza kwa kuulizia watoto wanasoma shule gani na account namba ya shule zao. Kisha jua ada ni sh ngapi na kalipie ya mwaka mzima. Atajisemelesha mwenyewe. Careful mumewe asijue mapema hadi ulipe ada kabisa.
 
L

Lusoli

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
259
Likes
1
Points
35
Age
36
L

Lusoli

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
259 1 35
Piga viloba mkuu mistari itakuja yenyewe.
 
C

cheriefrance

Senior Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
134
Likes
0
Points
0
C

cheriefrance

Senior Member
Joined Jun 5, 2013
134 0 0
Mapenzi haya balaa tupu. Kuna mdada kajaa jirani na nyumbani kwangu nilivyomwana x ya1 kiukweli nlimwangalia kama x3 kwa haraka nikagundua kitu huyu dada ni mzuri wa sura hata na umbo lake pia. Sasa baada ya kupeleleza nakuona mwenyewe kumbe ameachika harafu ana watoto wa3 nikapiga moyo konde kwa kujisemea mwenyewe potezea.haaa! Sasa kila nikimwona natamani kumwambia kitu nimefikia hatua mbaya mwenzenu jamani kiasi kwamba hata nikamwona anaongea na sim nataman kujua anaongea nanan wakati cjamwambia chochote nimekufa nimeoza sijasema naye juzi tumepanda wote gari kwenda kazini bahati nzuri tukakaa kiti k1 mungu wangu cjui niseme kitu gan wana jf mnielewe kifupi ni hayo tu msaada ewnu na mjue KAACHIKA
Naona umemzimia na kumhusudu huyo mdada na mbona umeliwekea kizingiti sana suala la yeye kuwa kaachika kwani waloachika hawana roho au hawapaswi kupendwa?nakushauri kabla hujamzukia uchunguze sababu gani zimefanya aachike!Hao watoto watatu amezaa na mwanaume mmoja au kila mtoto na babaake?Na kama kila kitu kipo safi ww fuata moyo wako bro!
 
sili

sili

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
302
Likes
116
Points
60
sili

sili

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
302 116 60
folow your heart..kuachika wameachika wangapi mbona hili ni suala la kawaida tuu mkuu..
 
E

Emanuel Kinombo

Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
15
Likes
0
Points
0
E

Emanuel Kinombo

Member
Joined Jan 22, 2013
15 0 0
duu kupima muhimu sana .na lazima ujue sababu za kuachika kwake ili uweze kukubaliana na yote ila inaweza kua mungu kakupangia huyo au hata shetani pia.
 
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2012
Messages
422
Likes
5
Points
0
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2012
422 5 0
lazima kwanza ajue kama talaka imeshatolewa ili awe na uhakika hakuna ndoa kisheria,vinginevyo atajikuta anakamatwa ugoni
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,458
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,458 280
Hizi lugha zenu za vifupisho hizi ukimaliza kusoma thread mtu unashindwa kushauri maana nguvu zote za kike na za kiume zinaisha
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,102
Likes
564
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,102 564 280
Hizi lugha zenu za vifupisho hizi ukimaliza kusoma thread mtu unashindwa kushauri maana nguvu zote za kike na za kiume zinaisha
haahaahaa! Nguvu za kike na kiume? Mkuu umeniongezea cku moja ya kuishi! Loh! Tehtehteh!
 
H

halikela82

Senior Member
Joined
May 14, 2013
Messages
187
Likes
2
Points
0
H

halikela82

Senior Member
Joined May 14, 2013
187 2 0
Ndo maana nkaomba ushauri maana humu kuna watu wameshakumbana na changamoto kama hzi ndo wanipe mwongozo kunambia tu nifate moyo wangu haitoshi kadhalika hata me tayali naishi na mtu na nimezaa naye watoto2 mpaka tumejenga tukiwa wote. Haya sasa hapo nafanyaje moyo moyo moyo!! Tusaidiane haya ni makubwa najua wengine wataniona zezeta au mbulura haitakuwa dawa ya jambo hili njoooo na hoja mbadala wandugu. Karibuni
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144