Tabora wafunga kazi, UKAWA wabana kila kona!

Tabora wafunga kazi, UKAWA wabana kila kona!

Mag3

Platinum Member
Joined
May 31, 2008
Posts
13,602
Reaction score
23,986
attachment.php


attachment.php

CCM safari hii hawana pa kutokea, wataisoma namba...kila sehemu ni mabadiliko tu!
 

Attachments

  • Tabora1.jpg
    Tabora1.jpg
    102.3 KB · Views: 6,132
  • Tabora2.jpg
    Tabora2.jpg
    115 KB · Views: 6,005
Geita ndio usiseme mkuu, watu ni Lowassa tu. Ccm watafte pa kutokea,, kama walidhani kanda ya ziwa ni nyumbani kwao magufuri atapata kura za bure imekula kwao..

Hapa geita habari ni Lowassa na kesho ni kuwachinja tu.
 
Nikuiona na kusoma jinsi watu wanavyotaka mageuzi na ukombozi wa huu mtandao wa ufisadi nafarijika sana, ila nasikitika zaidi wakuu nikirudi nyumbani kwangu, mke wangu ni CCM mok kero......nyumba yangu mwenyewe naichukia utadhani naingia lumumba makao makuu ya wezi.
 
Nikuiona na kusoma jinsi watu wanavyotaka mageuzi na ukombozi wa huu mtandao wa ufisadi nafarijika sana, ila nasikitika zaidi wakuu nikirudi nyumbani kwangu, mke wangu ni CCM mok kero......nyumba yangu mwenyewe naichukia utadhani naingia lumumba makao makuu ya wezi.

kaka wala usihangaike Mke wangu mwenyewe humwambii kituu kuhusu ccm cha muhimu ww dili na kichinjio chake 2 asikusumbue mludishie kesho jiooooon
 
Dah ckutegemea kabisa tabora kuna ghorofa. Kweli ni imani potofu niliojiwekea akilin
 
Nikuiona na kusoma jinsi watu wanavyotaka mageuzi na ukombozi wa huu mtandao wa ufisadi nafarijika sana, ila nasikitika zaidi wakuu nikirudi nyumbani kwangu, mke wangu ni CCM mok kero......nyumba yangu mwenyewe naichukia utadhani naingia lumumba makao makuu ya wezi.

Ficha kichinjio chake!
 
Back
Top Bottom