Tabora: Ccm wanafanya mkutano wa hadhara leo

Tabora: Ccm wanafanya mkutano wa hadhara leo

KELVIN GASPER

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Posts
1,066
Reaction score
454
Chama cha Mapinduzi wilaya ya Tabora mjini wako katika maandalizi ya mkutano wa hadhara jirani na zilipo ofisi za ccm wilaya.Kuna tetesi kuwa mkutano huo lengo lake ni kujaribu kusafisha hali ya hewa, kufuatia mkutano cdm wa jana. tuko karibu kuwaupdate nini kitajiri katika mkutano huo.
 
Chama cha Mapinduzi wilaya ya Tabora mjini wako katika maandalizi ya mkutano wa hadhara jirani na zilipo ofisi za ccm wilaya.Kuna tetesi kuwa mkutano huo lengo lake ni kujaribu kusafisha hali ya hewa, kufuatia mkutano cdm wa jana. tuko karibu kuwaupdate nini kitajiri katika mkutano huo.


tunakusubiri mkuu
 
There are currently 0 users browsing this thread. (0 members and 0 guests)
heheheee
hawa kina nnape na makamba si wameteuliwa wakaagizwa kuwa walete watu huku? sasa iweje wanashindwa kazi?
 
There are currently 0 users browsing this thread. (0 members and 0 guests)
heheheee
hawa kina nnape na makamba si wameteuliwa wakaagizwa kuwa walete watu huku? sasa iweje wanashindwa kazi?

Wameshindwa kwa vile wana CCM wengi hawana IT skills na wameishiwa uwezo wa kujibu hoja
 
Wanataka kujibu hoja za jana za cdm?
 
Sasa hivi ni saa tano na nusu asbh, mkutano haujaanza viti vitupu. Mafuso yamepotea ghafla hapa mjini cjui yako wapi. Kinachoendelea ni burudani za muziki wa disco na vikundi vya ngoma asili. watoto ndio wapo wanakata viuno vya kufa mtu.Taifa la kesho linaridhishwa muziki na ccm.
 
chama kinaendeshwa kama kundi la wacheza pool table ndo madhara yake hayo..yaani hakina strategy kabisa
 
Sasa hivi ni saa tano na nusu asbh, mkutano haujaanza viti vitupu. Mafuso yamepotea ghafla hapa mjini cjui yako wapi. Kinachoendelea ni burudani za muziki wa disco na vikundi vya ngoma asili. watoto ndio wapo wanakata viuno vya kufa mtu.Taifa la kesho linaridhishwa muziki na ccm.
hivyo vitoto bado si havijaingia shule za kata n a kupigika huko? vikishaingia huko na kutoka ndio tutaanza kuvihesabia, au vikipigwa na foleni kwa mda ma masaa elfu ishirini

 
Sasa hivi ni saa tano na nusu asbh, mkutano haujaanza viti vitupu. Mafuso yamepotea ghafla hapa mjini cjui yako wapi. Kinachoendelea ni burudani za muziki wa disco na vikundi vya ngoma asili. watoto ndio wapo wanakata viuno vya kufa mtu.Taifa la kesho linaridhishwa muziki na ccm.

Dr Slaa atawatesa sana ccm mwaka huu. Huo mkutano wa jana ni kiboko, slaa aliwarudishia gamba lao waliojivua juzi.
 
hahahahahahaha,nape amerudi kucheza ngoma ya cdm
 
Je sisi wana JF ambao tunatamani kusikia habari kutoka kwa wandani wa CCM ambazo hazijachujwa na vyombo vya habari, ambao huwa tunapata habari humu, tunafungua thread ipi?
manake leo ndo nilitegemea nipate habari muhimu, humu, baada ya CDM kupumzika mikutano, basi tusikie habari za mikutano ya vyama vingine mfano CCM
 
Back
Top Bottom