mpare wa milimani
JF-Expert Member
- Aug 27, 2016
- 293
- 302
Hahahaaaaa, bhabhule amasimbi,amabhifu na matoki tukukang'anda tukujha na maka mumbili kyala nkota,setano mbungoLo ulu ne mwana ghwa bhalondo amahala mingi fijo kisa na mkasa matapatela,karibuni bhajanga kumyitu kuzuri weeh! kwani uongo!
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] nimekusikiaSogeza sikio nikunong'oneze,watoto wasisikie
BRAC TANZANIA LTDResearch yako ilikua funded na nan mkuu?
bas itakuwa nimechanganya mafaili...ila nawakubali sana wadada wa kinyakyusa
Miss u,rafiki yangu mie![emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] nimekusikia
[emoji1] Momumo ghwa kukaja mma naloli Kyala nkotaHahahaaaaa, bhabhule amasimbi,amabhifu na matoki tukukang'anda tukujha na maka mumbili kyala nkota,setano mbungo
Sent using Jamii Forums mobile app
Mmeanza tayari!Hahahaaaaa, bhabhule amasimbi,amabhifu na matoki tukukang'anda tukujha na maka mumbili kyala nkota,setano mbungo
Sent using Jamii Forums mobile app
Miss you toooooooooMiss u,rafiki yangu mie!
Hahahaha! Basi nawe pia ni jirani yangu.
nambie kakaHey vipi dada
naloli gwakumyitu ujobhileLo ulu ne mwana ghwa bhalondo amahala mingi fijo kisa na mkasa matapatela,karibuni bhajanga kumyitu kuzuri weeh! kwani uongo!
Sent using Jamii Forums mobile app
gwagha bhapilikeHahahaaaaa, bhabhule amasimbi,amabhifu na matoki tukukang'anda tukujha na maka mumbili kyala nkota,setano mbungo
Sent using Jamii Forums mobile app
nAOMBA NIANGALIE KWENYE pm YAKOnambie kaka