Tabia za wanawake wa Kimanyema mapenzini

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,642
Reaction score
167,534
Naomba mnijulishe tabia za wanawake wa kabila hili maana naona wengi sana wamezaa bila ndoa, na pia nilishawahi ona mzazi akimuonya mwanae asije akaoa Mmanyema
 
Wamanyema wengi ni wajuzi na wanasifika kwa kujengewa majumba kariakoo zamani

zamani ilikuwa ukitaka mwanamke wa kimanyema lazima uwe na pesa....na walikuwa wanahongwa majumba tu

Siku hizi?
 
Siku hizi?

siku hizi sijui hali ikoje lakini bado still wanasifika kwa kupenda wanaume wenye pesa
ila wengi wao wanajitunza mno
wanaongoza kwa kuolewa mabikira Tz
ila hawapendi shida....wanapenda makuu...
na ni wazuri...shepu za kukatika kiuno zile ,warefu ..

na umasikini pia umeongezeka,so wahongaji majumba siku hizi hakuna
na wazuri wa kununua pia wapo tele
zamani wamanyema walikuwa wanaonekana unique hasa walio changanya damu na watusi
 
Wamanyema wengi ni wajuzi na wanasifika kwa kujengewa majumba kariakoo zamani

zamani ilikuwa ukitaka mwanamke wa kimanyema lazima uwe na pesa....na walikuwa wanahongwa majumba tu

the saga iz continue mdau,,,,pesa pesa pesa,,,,kama huna atakununia,,,,,
 

yaani mdau The Boss unagusa mulemule
 
Last edited by a moderator:

Kwa maumbo Maashaallah!!
Ukiwakuta wamama wanapiga na kuucheza msondo utatamani wasiache uwaangalie muda wote.
 
Buji buji wanakata viuno wale kama wanasonga ugali, na kama ulikua sio mtafutaji utatafuta tena kila unchotafuta ni kinaishia kwake uzuri wao hawajui kumroga mtu kichwai wanajua kumroga mtu kimapenzi,

vp kwani unataka kuo kwa ndugu zetu wale??
 
...ahahaahahaaaaa....!!! dah...! ivi kweli eeeehhh...! bora leo nijue sifa zetu...asante mleta mada
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…