Tabia za wanaume kutoka makabila haya 20

Tabia za wanaume kutoka makabila haya 20

Mtuwacheee!....😀😀😀😀😀
He he he kumbe kui ni kina sweet ngosha
Yaani nilikuwa nawasoma tu hapa, nikavumilia nikashindwa kha!

Eti tupike tikiti maji, mnajuaje labda tulitaka kujaribu new recipe...lol!
Mmmh kwa uvumbuzi tu hamjambo
Heaven Sent na atoto msisahau lakini kaka zangu ma handsome Ile mbaya.

Mkiwaona mpaka mtashangaa ile ya kisukuma kabsa ya kuongeza, 'ii kweeli'
Hapo nawakubali, sijui nitafute tu mchepuko wa kisukuma?
 
hahhaaaahhaaa!
wasukuma maghorofa walikua wanaita 'mabugando'maana ndo ghorofa la kwanza usukumani basi ngoshaz wakifika mjini wakiona kitega uchumi wanshangaa

iii haya mabuganddooo yamo na hukkuuu!!
ii mamaaa!!
Hehehehehe "mabugando", shikamooni kina kui
 
Umesahau mrangi,wanaume wa kirangi huishi kwa kuigiza,wanapenda kujifanya wanahela,wajanja mjini na hujua kila kitu.
Aiseee this is totaly true! Kuna mmoja tulikuwa nae ofisini hadi huruma, watu wakawa washamstukia ila ye hajijui. Akianza story zake watu wanacheka hatari ye anajua wanamfurahia!
 
Mtang'atwa na nyuki shauri yako!


Hahaaaa!, Heaven Sent atalazimishwa kupiga picha kwenye maua...lol

"iiiii" ngoja nijifunze kwanza kupika ugali mgumu, msije kunitegua mikono bure


Yaani hilo darasa lazima upitie. Nashindwa kuelewa sijui ni kwa vile tunatumia nguvu sana kuongea, so inabidi tule chakula kigumu kufidia nguvu zinazopotea.
Imagine kama ndizi za kupika zinakuwa considered appertizer, chakula chenyewe sijui kitakuwa vipi.
 
Hahaaaa!, Heaven Sent atalazimishwa kupiga picha kwenye maua...lol




Yaani hilo darasa lazima upitie. Nashindwa kuelewa sijui ni kwa vile tunatumia nguvu sana kuongea, so inabidi tule chakula kigumu kufidia nguvu zinazopotea.
Imagine kama ndizi za kupika zinakuwa considered appetizer, chakula chenyewe sijui kitakuwa vipi.
Ule ugali wenu kuupika inabidi unyanyue vyuma kwanza.
So Heaven Sent anza mdogomdogo, ulivyo laini laini hivyo sahau kuupika.
 
Hahaaaa!, Heaven Sent atalazimishwa kupiga picha kwenye maua...lol




Yaani hilo darasa lazima upitie. Nashindwa kuelewa sijui ni kwa vile tunatumia nguvu sana kuongea, so inabidi tule chakula kigumu kufidia nguvu zinazopotea.
Imagine kama ndizi za kupika zinakuwa considered appertizer, chakula chenyewe sijui kitakuwa vipi.
Teh no wonder mna manguvu. Chips si ndo mnaona kama chungwa tu
 
Hahaha ntambadilisha kidogo kidogo, si unamuona kui na x-pozha yake anapeta tu. Ntakuwa namnunulia tu mashati ya elfu 25[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]


Hahaaa!, eti hata kama yamepunguzwa bei yeye atang'ang'ana na hiyo hiyo mweh. Sio kwa kutucheka huku jamani.
 
Back
Top Bottom