Tabia za utawala ulioshindwa

BRAND

JF-Expert Member
Jun 2, 2013
283
250
1:Sheria ni kwa maskini tu
2:rushwa ktk taasisi za umma
3:ufisadi
4:umaskini uliokithili kwa walio wengi
5:matajiri ndio wenye nguvu ya maamuzi
6:utekaji na uonevu
7:elimu mbovu
8:huduma duni za afya
9:viongozi hawawajibiki kwa wananchi
10:mkuu wa nchi kutokuwa na maamuzi ya mwisho
11:.......!!
 

Mapi

JF-Expert Member
Mar 10, 2011
6,855
1,250
Wananchi asilimia kubwa kutokujua kusoma wala kuandika
 

Hijja Madava

JF-Expert Member
May 14, 2014
3,169
2,000
Semeni yoote ila kwake huo ni upepo tu unapita na mambo yatatulia tuliii. Wenyewe wanapanga dili jingine
gadafi alikuwa mfalme miaka ming lakin ukwel uliposimama alikipata kile alichofanyia wanyonge maskin aliye juu milele ni mungu tu zingatia haya we mtanganyika
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,044
2,000
Kukopa hela za chama na kukataa kulipa pamoja na kuiba kuiba hela za kanisa bila kumuogopa mungu.
Duh basi CCM mmepitiliza yaani mnakopa hadi pesa za Chama, na kuiba pesa za Kanisa? Kweli nyie mmelaaniwa sasa. heri umesema mwenyewe aiseee
 

Venomous

Member
Nov 6, 2014
14
0
20.KURUHUSU WATU WA KUJA i.e MATAIFA YA NJE KUJITWALIA RASILIMALI ZA TAIFA NA KUFANYA MAAMUZI YA NCHI WATAKAVYO.
 

mwimbule

JF-Expert Member
Feb 25, 2009
569
500
Kuandaa mrithi wa uraisi ili akulinde.
Na kuwapinga wagombea wengine wowote unaoujua watachukua hatua dhidi ya maovu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom