Tabia za mjamzito za hasira na kususa huanza muda gani?


Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2017
Messages
748
Likes
788
Points
180
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2017
748 788 180
p-jpeg.741037

Nina mpenzi ambaye tumedumu miezi kadhaa sasa mabadiliko yake ndiyo yamenifanya niombe ushauri hapa mwezi wa kumi mwaka huu tulipanga tutafute mtoto, ambapo tulijamiana sasa kabla haijapita wiki na nusu, akaanza tabia ambazo hakuwa nazo mwanzo.

Mfano, alianza kuniambia mapenzi ya kupigiana simu kila wakati hayawezi, amezoea kuwa huru na kwamba yeye ameathirika kisaikolojia na mapenzi hayamuendeshi kivile mimi nikamjibu, "baby sasa nikikumiss nisikutafute"? Akasema siyo kila wakati simu nikamwambia kwa siku nikupigie mara ngapi?Akajibu "utajua mwenyewe" nikamuuliza mbona una hasira na umebadilika ghafla hivii.

Maana mwanzoni alikuwa anajibimu meseji na simu anapokea hata kama yupo ofisini maana kaajiriwa taasisi fulani ya fedha.

Nikimwambia "baby nakupenda" anajibu "haya". Nikimuuliza unanipenda? Anakaa kimya, baadaye anauliza kwani vipi?

Sasa juzi tarehe 16 mwezi huu kaniambia amepima akakuta ana mimba yangu kipimo kanunua dukani mimi nimefurahi maana ninapenda sana watoto aliniambia kuwa alihisi mabadiliko ya mwili ndiyo akaenda kupima.

Pia akaniambia niende kujitambulisha kwao kabla mimba haijawa kubwa, nikamwambia sawa, asiwe na shaka.

Sasa swali langu waungwana lipo hapa, kwamba je, mwanamke akishika mimba tabia yake huanza kubadilika baada ya umri gani wa mimba? Ninauliza hivi, maana huyu mpenzi wangu kapunguza kuwa romantic chini ya wiki moja na nusu hivi toka nijamiane naye.
 
B

Barbra

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2016
Messages
989
Likes
830
Points
180
Age
27
B

Barbra

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2016
989 830 180
Tuko tofauti inawezekana mood swings imeanza mapema
 
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2017
Messages
748
Likes
788
Points
180
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2017
748 788 180
Tuko tofauti inawezekana mood swings imeanza mapema

Shukrani majibu yenu yananifungua sana akilj, maana ni mara ya kwanza kumpa mwanamke mimba
 

Forum statistics

Threads 1,235,139
Members 474,353
Posts 29,213,101