Tabia za mademu kutokana na mitandao wanayotumia

Tabia za mademu kutokana na mitandao wanayotumia

kwani wewe demu wa mtandao gani ?
je wenye laini mbili ?
MO11 tukiacha isiwe personal itakuwa poa sana. Ila kama unataka kuifanya personal niulize PM
 
Last edited by a moderator:
Daaah nimecheka sana leo ...nikijumlisha na kiungulia cha mgomo wa madaladala leo basi siku imeisha vizuri kweli
 
MO11 tukiacha isiwe personal itakuwa poa sana. Ila kama unataka kuifanya personal niulize PM

kama hapa umeshindwa kutaja huko pm utafanya nini wewe ni kademu ka mtandao gani ?

wenye laini mbili nao wapoje ?
 
Last edited by a moderator:
Kuna mitandao mipya imeanza, viattel, tukutane huko. Hao utakuta ni wale wanajifanya hawawezi kiswahili.
 
Labda hiyo listi ndefu ya kuumizwa ndio inaathiri tabia zao, mahusiano ya nyuma hatukuyaangalia ila umenipa mwanga huenda nayo ni factor.

Je utafiti wako umezingatia ukweli huu:

Zamani mtandao pekee ilikuwa Tigo ikiitwa Mobitel wakati huo. Hakukuwa na uchaguzi. Hapo ina maana watu wote wangeingia kwenye sifa za Tigo.

Kuna watu wameamua kuendalea na mtandao huo huo hadi leo.
 
Je utafiti wako umezingatia ukweli huu:

Zamani mtandao pekee ilikuwa Tigo ikiitwa Mobitel wakati huo. Hakukuwa na uchaguzi. Hapo ina maana watu wote wangeingia kwenye sifa za Tigo.

Kuna watu wameamua kuendalea na mtandao huo huo hadi leo.

Huo uamuzi wa kuendelea na mtandao ndio kujinasibisha na huo mtandao sasa.
 
kama hapa umeshindwa kutaja huko pm utafanya nini wewe ni kademu ka mtandao gani ?

wenye laini mbili nao wapoje ?

Nimeongea na mama yako mzazi kaniambia line zake zote zipo active. Nenda PM nimekuachia ujumbe
 
Nimeongea na mama yako mzazi kaniambia line zake zote zipo active. Nenda PM nimekuachia ujumbe

Nimekuuliza dada wewe unatumia line gani ?
je wenye line mbili inakuwaje ?
 
Nimekuuliza dada wewe unatumia line gani ?
je wenye line mbili inakuwaje ?
Kwani mama yako mzazi hajakuletea jibu? Kama mama yako anakubania njoo Ilala boma saa hizi au niambie ulipo nikufuate nikuoneshe line zangu zinazotumika
 
Hivi kwanini hizi threads lazima ziongelee habari za TIGO,,,????

Wakuu,Kufanya mapenzi kinyume na maumbile ni laana na hata kuongelea au kuandika habari za ANAL SEX ni laana vile vile.

Unapoanzisha mijadala ya ANAL SEX ni kama vile
una-advocate hiyo ishu.
 
Sawa hapo umeeleweka mkuu lakini bado haujagusia na hii mitandao mingine ya kijamii kama vile:- instagramu, twita,fesibuku,Jf nk......mitandao cku hizi mingi hata na majina yanakuwa magumu, hao pia unawazungumziaje
 
Je utafiti wako umezingatia ukweli huu:

Zamani mtandao pekee ilikuwa Tigo ikiitwa Mobitel wakati huo. Hakukuwa na uchaguzi. Hapo ina maana watu wote wangeingia kwenye sifa za Tigo.

Kuna watu wameamua kuendalea na mtandao huo huo hadi leo.


Mkuu yeye mwenyewe alieanzisha mada anajua kwamba uamuzi wa kutumia mtandao fulani una factors nyingi sana,hivyo hakuna uhusiano wowote kati ya tabia ya mtu na mtandao anaoutumia.

Labda aliangalia phone book yake akarelate na tabia za wahusika then akafanya conclusions zake na kuziita utafiti,and that's harst generalization.
 
Huo uamuzi wa kuendelea na mtandao ndio kujinasibisha na huo mtandao sasa.

Not really true. Kuna watu wapo conservative by nature. Hawapokei mabadiliko kirahisi. Ni sawa na waliotoka Tritel walihamia Airtel ya sasa.
 
Back
Top Bottom