Nduka
JF-Expert Member
- Dec 3, 2008
- 8,552
- 2,386
Haya ni matokeo ya awali ya utafiti kuhusu tabia za mademu;
1) TIGO - Hawa ni mademu wa mjini mjini, usipate taabu kutongoza wewe onesha tu tayari wa kutoa hela. Wengi wao ni wanafunzi na masista duu uchwara hivyo ni rahisi kuwapata mitaani au kwenye usafiri wa umma. Wapo shallow sita kwa sita ila wapo tayari kufanya chochote ili mradi uwape hela. Hawana mipaka katika mahusiano hivyo ukitaka kupiga club, kwenye gari, kwenye mataa, kichochoroni au hata sebuleni kwao wao poa tu. Sio wasumbufu kwenye simu ila ni lazima uwe na balance ya tigo pesa kila mara.
2) VODA - Hawa ni mademu wale matured ki umri au akili. Wengi wao hawana sura za kuvutia ila wanajua ku care. Huyu akikubali kukupatia namba sio guarantee kuwa utampata. Ni lazima uanze kama mtu serious na chat zako ziwe juu ya mambo muhimu tu kama kutaka kujua mipango yake ya baadaye na iwapo yupo na mtu hakikisha unamjua vilivyo huyo mtu wake ili umuoneshe jinsi ulivyotofauti. Kwenye sita kwa sita wanajitahidi ila wapo restricted kwenye baadhi ya mambo.
Hawapo huru kujieleza kwa hiyo kujua kusoma hisia zao ni silaha muhimu mno. Hawana tabia ya kupiga mizinga ila wanataka kuhakikisha kuwa uwapo naye unaweza kujimudu wewe mwenyewe na sio marioo. Usirogwe ukaomba ndogo au ukajifanya umekosea tundu kama ni mtoa ndogo atakuambia mwenyewe. Ni wasumbufu sana kwenye simu kila dakika atataka kujua unafanya nini, upo wapi, unakula nini n.k lakini hii ni kule ku care kwao.
3) Airtel - Hawa ni watu wazima, hata kama wana umri mdogo ila tabia zao ni za kizee. Ukifanikiwa kupata namba usitongoze wewe panga ahadi ya kugonga. Pesa kwao sio kipaumbele ila ni lazima uwe unaonesha unaweza kulipia bili au hata kujinunulia kondom kabla hajavua chupi yake.
Hawa ni wazoefu kitandani na focus yao kwenye sita kwa sita ni wao kukojoa tu. Ukimlipua lipua lazima atakuambia na usipojirekebisha unaachwa mchana kweupe. Hawana muda wa kutuma sms wala kupiga simu isipokuwa wanataka kukunwa. Na kwa wale wapenda sifa hapa unaweza kuonesha jitihada zako zote za kunyonya mashimo na maeneo magumu maana juudi hizo zitakuwa appreciated na huenda pia zikawa rewarded.
4) ZANTEL - Hawa ni mabinti wanaojiheshimu au wanaotaka kuonekana wanajiheshimu. Wanapenda vibaya sana na wana sifa za kung'ang'ania wanaume. Wanapenda kupewa pesa au kununuliwa zawadi mara kwa mara. Wazuri sana sita kwa sita na wako tayari kupokea kila ombi lako ukiwa nao. Kupewa ndogo kwao sio issue ila lazima uoneshe kuwa utaendelea kumheshimu hata baada ya kufumua kinyesi chake.
5) TTCL, SMART, - Hatukupata idadi ya kutosha kwenye sample. 4) Wanaotumia mitandao yote au miwili kati ya hiyo wanatabia zao za kipekee tofauti na hayo matokeo ila hatutaweza kuziandika hapa kutokana na maadili.
1) TIGO - Hawa ni mademu wa mjini mjini, usipate taabu kutongoza wewe onesha tu tayari wa kutoa hela. Wengi wao ni wanafunzi na masista duu uchwara hivyo ni rahisi kuwapata mitaani au kwenye usafiri wa umma. Wapo shallow sita kwa sita ila wapo tayari kufanya chochote ili mradi uwape hela. Hawana mipaka katika mahusiano hivyo ukitaka kupiga club, kwenye gari, kwenye mataa, kichochoroni au hata sebuleni kwao wao poa tu. Sio wasumbufu kwenye simu ila ni lazima uwe na balance ya tigo pesa kila mara.
2) VODA - Hawa ni mademu wale matured ki umri au akili. Wengi wao hawana sura za kuvutia ila wanajua ku care. Huyu akikubali kukupatia namba sio guarantee kuwa utampata. Ni lazima uanze kama mtu serious na chat zako ziwe juu ya mambo muhimu tu kama kutaka kujua mipango yake ya baadaye na iwapo yupo na mtu hakikisha unamjua vilivyo huyo mtu wake ili umuoneshe jinsi ulivyotofauti. Kwenye sita kwa sita wanajitahidi ila wapo restricted kwenye baadhi ya mambo.
Hawapo huru kujieleza kwa hiyo kujua kusoma hisia zao ni silaha muhimu mno. Hawana tabia ya kupiga mizinga ila wanataka kuhakikisha kuwa uwapo naye unaweza kujimudu wewe mwenyewe na sio marioo. Usirogwe ukaomba ndogo au ukajifanya umekosea tundu kama ni mtoa ndogo atakuambia mwenyewe. Ni wasumbufu sana kwenye simu kila dakika atataka kujua unafanya nini, upo wapi, unakula nini n.k lakini hii ni kule ku care kwao.
3) Airtel - Hawa ni watu wazima, hata kama wana umri mdogo ila tabia zao ni za kizee. Ukifanikiwa kupata namba usitongoze wewe panga ahadi ya kugonga. Pesa kwao sio kipaumbele ila ni lazima uwe unaonesha unaweza kulipia bili au hata kujinunulia kondom kabla hajavua chupi yake.
Hawa ni wazoefu kitandani na focus yao kwenye sita kwa sita ni wao kukojoa tu. Ukimlipua lipua lazima atakuambia na usipojirekebisha unaachwa mchana kweupe. Hawana muda wa kutuma sms wala kupiga simu isipokuwa wanataka kukunwa. Na kwa wale wapenda sifa hapa unaweza kuonesha jitihada zako zote za kunyonya mashimo na maeneo magumu maana juudi hizo zitakuwa appreciated na huenda pia zikawa rewarded.
4) ZANTEL - Hawa ni mabinti wanaojiheshimu au wanaotaka kuonekana wanajiheshimu. Wanapenda vibaya sana na wana sifa za kung'ang'ania wanaume. Wanapenda kupewa pesa au kununuliwa zawadi mara kwa mara. Wazuri sana sita kwa sita na wako tayari kupokea kila ombi lako ukiwa nao. Kupewa ndogo kwao sio issue ila lazima uoneshe kuwa utaendelea kumheshimu hata baada ya kufumua kinyesi chake.
5) TTCL, SMART, - Hatukupata idadi ya kutosha kwenye sample. 4) Wanaotumia mitandao yote au miwili kati ya hiyo wanatabia zao za kipekee tofauti na hayo matokeo ila hatutaweza kuziandika hapa kutokana na maadili.