Tabia ya mke kumkimbia mume inasababishwa na nini?

Tabia ya mke kumkimbia mume inasababishwa na nini?

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Posts
2,469
Reaction score
588
Miaka hii miwili kwa mji wa Dar inaonekana wanawake wameongeza tabia ya kukimbia waume zao. Wengi wao hukimbia pale mume anapoachishwa kazi au biashara kufilisika kutokana na hali ya uchumi ya kipindi hiki kwa serikali zetu,

Na mara nyingi kukimbia kumekuwa sio kwa wema kwamba mke hata akimbilie kwao bali hukimbilia kusikojulikana hapa hapa jijini kama walikuwa wanaishi mwenge mume atasikia tu nimemuona mkeo kapakiwa kwenye bodaboda kinyerezi mara goba mara mbezi beach

Badala ya yeye mke kubadilika kutokana na hali ya maisha ili aishi maisha ya kujibana na kujihangaisha hata kazi za mama lishe aishi na mumewe na wanawe anakimbilia anakojua.

Je hii tabia ya wanawake kukimbia inatoa picha gani kwa jamii?
 
Huku vijijini wanaume ndio wanaongoza kwa kutelekeza familia mambo yanapokuwa magumu mf. Njaa.
 
miaka hii miwili kwa mji wa dar inaonekana wanawake wameongeza tabia ya kukimbia waume zao, wengi ikiwa hukimbia pale mume anapoachishwa kazi au biashara kufilisika kutokana na hali ya uchumi ya kipindi hiki kwa serikali zetu, na mara nyingi kukimbia kumekuwa sio kwa wema kwamba mke hata akimbilie kwao bali uhumbilia kusikojulikana hapa hapa jijini kama walikuwa wanaishi mwenge mume atasikia tu nimemuona mkeo kapakiwa kwenye bodaboda kinyerezi mara goba mara mbezi beach

Je hii tabia ya wanawake kukimbia inatoa picha gani kwa jamii?
safi sana anakua amepunguza mzigo
 
Huku vijijini wanaume ndio wanaongoza kwa kutelekeza familia mambo yanapokuwa magumu mf. Njaa.
mjini inakuwa kinyume , mke anakimbia badala ya kuanza kuishi maisha ya kujibana anakimbia maana jiji la watu wengi tofauti anatafuta wenye nazo aendelee kujipodoa
 
Akikimbia shukuru Mungu maana umejua tabia ya mkeo.

Hawa ndio wale.... hali ikakaa shwari... uchumi wa mume ukirud katika hali yake... basi utamuona anakuaj akili machozi ya uwongo na kuomba misamaha mingi
 
Akikimbia shukuru Mungu maana umejua tabia ya mkeo.

Hawa ndio wale.... hali ikakaa shwari... uchumi wa mume ukirud katika hali yake... basi utamuona anakuaj akili machozi ya uwongo na kuomba misamaha mingi
lakini vitabu vinasema samehe sABA mara sabini akirudi ana nafasi ya kusamehewa na kuendelea kulea.ila atakuwa keshakutesa na upweke
 
Inategemea na aina ya maisha waliyokuwa wanaishi, kama alikuwa ni wa viwanja na hakuna tena viwanja unadhani atafanya nini na alishazowea starehe.

Hivyo style ya maisha ndio inayosababisha. Ikiwa umeishi na mke kwa kumjenga awe mvumilivu hata iwe vipi hawezi kukuacha cha zaidi atakufariji na kukuombea dua kila kukicha.
 
Back
Top Bottom