Tabia nzuri imenilipa

Tabia nzuri imenilipa

Za siku nyingi wakuu?

Mimi mzima bhana japo tuhoma twa hpa na ple hatukatiki mwilini ila Mungu bado ananipa uhai. Alhamudulillah..

Lengo la uzi huu sio kujisifia wala kuudhi watu humu. Ninataka kuwatia moyo vijana, hasahasa wa jinsi ya kiume ili waendelee kuwa na tabia nzuri kama yangu maana inalipa

Mimi huwa sivai mitepesho, huwa sigongi mademu hovyo kama mbwa.( Sifanyi uasherati kabisa, msinielewe vibaya) Huwa sivuti bhangi wala ugoro kama vijana wengine

Mi nasali, kila Jumapili huwezi nikosa kanisani. Kwa kifupi ni kijana wa kuingwa mtaani na kijiji chetu kwa ujumla

Juzi bhana mzee mmoja tajiri wa Mkoa mzima alikuja nyumbani kuniulizia. Bahati mbaya sikuwepo maeneo ya home, nilikuwa zangu kanisani kwenye mazoezi ya kwaya. Maana mi muimbaji mzuri sana wa sauti ya nne. Kanisani wananiita bufa ya injili.

Ngoja nisiwalotezee muda wenu, nimalizie kwa kusema kuwa tabia Njema inalipa.

Kwa kifupi, nimepewa Zawadi ya mke. Mwezi wa 10 kama hali itakaa vizuri atatoka masomoni Norway na ndoa yetu mwaka huu huu.

Jana mzee amenitumia picha zake...aisee huyu binti kaumbika.

TABIA NJEMA INALIPA.
Wacha wee...........naona unadanga.......
 
Kuna haja ya watu kupimwa akili kabla ya kuvuta bangi,unajua bangi ni kama maharage tu,kama una vidonfa kichwani lazima ifanye yake ya maajabu.
 
Za siku nyingi wakuu?

Mimi mzima bhana japo tuhoma twa hpa na ple hatukatiki mwilini ila Mungu bado ananipa uhai. Alhamudulillah..

Lengo la uzi huu sio kujisifia wala kuudhi watu humu. Ninataka kuwatia moyo vijana, hasahasa wa jinsi ya kiume ili waendelee kuwa na tabia nzuri kama yangu maana inalipa

Mimi huwa sivai mitepesho, huwa sigongi mademu hovyo kama mbwa.( Sifanyi uasherati kabisa, msinielewe vibaya) Huwa sivuti bhangi wala ugoro kama vijana wengine

Mi nasali, kila Jumapili huwezi nikosa kanisani. Kwa kifupi ni kijana wa kuingwa mtaani na kijiji chetu kwa ujumla

Juzi bhana mzee mmoja tajiri wa Mkoa mzima alikuja nyumbani kuniulizia. Bahati mbaya sikuwepo maeneo ya home, nilikuwa zangu kanisani kwenye mazoezi ya kwaya. Maana mi muimbaji mzuri sana wa sauti ya nne. Kanisani wananiita bufa ya injili.

Ngoja nisiwalotezee muda wenu, nimalizie kwa kusema kuwa tabia Njema inalipa.

Kwa kifupi, nimepewa Zawadi ya mke. Mwezi wa 10 kama hali itakaa vizuri atatoka masomoni Norway na ndoa yetu mwaka huu huu.

Jana mzee amenitumia picha zake...aisee huyu binti kaumbika.

TABIA NJEMA INALIPA.
Nakuhakikishia utakuwa na matatizo sema hujijui
 
Mkuu badilisha mienendo utanambia...kuna mzee mmoja atajitokeza na kukufanyia mpango.

Acha tabia za kijinga.
Mkuu kwanini usijiunge na ccm(wanajiita matanga kwa sasa). You deserve to be one of their member
 
Duuu shida sijui kama huyo mwanamke ataweza kuwa mcha Mungu, nakuonea huruma endapo mtatifautiana katika hilo.
 
Kwahiyo umekubali kumuoa huyo binti kisa baba yake ni tajiri na binti yupo Norway? unaijua tabia ya huyo binti wakati hata hujawahi kumuona? unakubali kuona kwa kumuona binti kwenye picha tu? Ndoa ni zaidi ya utajiri wa baba mkwe au kisomo cha mchumba,kua makini sana.
 
Grandiosity
Za siku nyingi wakuu?

Mimi mzima bhana japo tuhoma twa hpa na ple hatukatiki mwilini ila Mungu bado ananipa uhai. Alhamudulillah..

Lengo la uzi huu sio kujisifia wala kuudhi watu humu. Ninataka kuwatia moyo vijana, hasahasa wa jinsi ya kiume ili waendelee kuwa na tabia nzuri kama yangu maana inalipa

Mimi huwa sivai mitepesho, huwa sigongi mademu hovyo kama mbwa.( Sifanyi uasherati kabisa, msinielewe vibaya) Huwa sivuti bhangi wala ugoro kama vijana wengine

Mi nasali, kila Jumapili huwezi nikosa kanisani. Kwa kifupi ni kijana wa kuingwa mtaani na kijiji chetu kwa ujumla

Juzi bhana mzee mmoja tajiri wa Mkoa mzima alikuja nyumbani kuniulizia. Bahati mbaya sikuwepo maeneo ya home, nilikuwa zangu kanisani kwenye mazoezi ya kwaya. Maana mi muimbaji mzuri sana wa sauti ya nne. Kanisani wananiita bufa ya injili.

Ngoja nisiwalotezee muda wenu, nimalizie kwa kusema kuwa tabia Njema inalipa.

Kwa kifupi, nimepewa Zawadi ya mke. Mwezi wa 10 kama hali itakaa vizuri atatoka masomoni Norway na ndoa yetu mwaka huu huu.

Jana mzee amenitumia picha zake...aisee huyu binti kaumbika.

TABIA NJEMA INALIPA.
 
Back
Top Bottom