Tabia gani hii jamani?

Nazjaz

JF-Expert Member
Jan 20, 2011
6,946
2,000
196524_1962224774201_8142604_n.jpg


200498_1962211133860_1213108_n.jpg
 

Marire

JF-Expert Member
May 1, 2012
12,263
2,000
Hapo ni kwa raju bar pale kilimani karibu na fire zanzibar,na kama Mungu atashusha upanga utaanzia hapo kwa hiyo bar
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom