Bila bila
JF-Expert Member
- Dec 20, 2016
- 22,844
- 40,481
Hii ni aina mpya ya siasa au? Kama na wewe unategemewa na uvccm basi ni bora Ray awe Mwenyekiti.Jokate amesomea Siasa ya Sayansi ili likumbukwe pia
Hii ni aina mpya ya siasa au? Kama na wewe unategemewa na uvccm basi ni bora Ray awe Mwenyekiti.Jokate amesomea Siasa ya Sayansi ili likumbukwe pia
Avator zenu zina majonzi nini shida?
Teh teh huyu si ndie anaishi Mombasa au ? Muangalie hayo macho na mdomoJokate atapona kweli kwa shaka!
Mmmmh!
Wamesemaje kwani apoMachoni Kama Watu Kumbe...
Usipende kumlinganisha Tundu Lissu na vitu vya kijinga bro.tena leo iwe mwanzo na mwisho.Jokate ni sawa na Tundu Lissu 20.
Wewe ndio umeongea point sasa. Wengi hawajui hiiHa ha haaaa....!!!!!!,
Nimekuelewa Mkuu,
But hawa Mabint bana aisee ni burudani za waheshimiwa fulani hivi, huyo Jokate usione tu kafika hapo kiubwete tu, kuna sponsors wanahusika halafu baade mambo yanakua ni murua kabisa
Kidoti shati hilo kaachia vifungo kadhaa ama? Maana huyo alovaa njano kama anaibia kifuani kwa bidada kwa jicho la wiziHuyo jamaa alieweka mkono shavuni... ni nani? kakaa kama kakalia kitu kizito.....![]()
Sijawahi kuona kilaza ka wewe . Kila unapochangia ni pumba tu sijui nawe unatoka kolomije!Wababe Kiboko ya UKAWA
uvccm bhana kwa hiyo huyo jokate ilimradi aonekane tu hapo.
kweli chama kina wenyewe.
Wababe Kiboko ya UKAWA
[emoji23] [emoji23] [emoji23] unamaanisha yale mavi ya TL??Jokate ni sawa na Tundu Lissu 20.
Jokate ni sawa na Tundu Lissu 20.
[emoji16][emoji16][emoji16] Punguza jazbaUlitaka uonekane wewe