Taarifa ya ki-intelijensia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa ya ki-intelijensia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Jan 6, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Viongozi wa cdm hawana kesi ya kujibu,hivyo wameachiwa huru ingawa wataelekea mahakamani nadhani itakuwa SHOW.
    Nawasilisha....
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa....hebu tujuze hali ya usalama mjini sasa hivi ikoje?
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,236
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 0
    Kweli Jina lako linaendana na Habari zako..... Tafadhali tupe habari hatua kwa hatua.... Tuko Pamoja...
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Asante kwa taarifa, kweli ajabu kama hawana kesi ya kujibu.
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hali bado ni tense katikati ya mji!
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Inavyoonekana hali ya tahadhari kwa polisi imeshaondolewa,lakini wananchi wengi bado hawajatambua.
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    naweza kusema hatutegemei machafuko yanayohusiana na tukio la jana kuendelea.
     
  8. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,435
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 280
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
  10. H

    Hosida Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kiongozi huyo wa mafisadi JK anajisikiaje? Ama kweli tunatawaliwa bali hatuongozwi! Hakika wa Tanzania Hatuna kiongozi wa nchi kama Chadema walivyokiri kutotambua urais wake. Kiongozi gani asiyesikivu? Kiongozi gani dhalimu kiasi hicho cha kutotambua Amani ya Tanzania ilipaliliwa na Hayati baba wa Taifa JK. Nyerere na waasisi wengine wa Taifa hili? Its really a shame to have such a Pre'dent.

    Ole wake katiba itakapobadilika hatakwepa kwa namna yeyote kuburuzwa mahakamani.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Nimesikia wamepatika na kosa moja...maandamano bila ruhusa/kibali!Natumaini wana ushahidi wa kutosha kuwashinda mafisadi!
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    nini adhabu ya kosa hilo?
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    ccm will pay for this hata km miaka kumi ipite lkn iko siku wata regret
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hata sijui!Ila si lazima wajitetee kwanza?...sidhani kama tutafika huko kwenye kina Dr. kupewa adhabu!
     
  15. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,732
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Hivi kosa la kuandamana liko kwenye kibali au hatari ya kuandamana? Nasema hivi kwa sababu polisi wanaweza wakamnyima mtu kibali tu kwa vile wamejifanya wao kuwa juu ya yote na sidhani kama sheria ilityungwa ikiweka haki ya kuandamana mikononi mwa polisi. At least, Katiba haisemi hivyo!
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Sio ajabu remmy hati ya mashtaka ni ya kizushi na haina msingi wowote.wechagiwa kwa unlawfully assembly wkt tayari walisahruhusiwa kufanya mkutano hivo kuthibitisha hayo mashtaka yao ni ngumu sana.ni njama tu za kuangamiza demokrasia ya kweli tanzania.
     
  17. P

    Paul S.S Verified User

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,906
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    lakini hawakuruhusiwa kukusanyana kwa maandamano wala kwenda polisi kudai waliokamatwa
     
  18. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,740
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Polisi hawatoi vibali vya maandamano, wanapaswa kutoa ulizi kulinda maandamano siyo kuyazuia.
     
  19. T

    Topical JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ya nini kushtakiwa kipigo kinatosha ili wasirudie tena kukiuka sheria halali za nchi

    These guys wanatafuta news hawana lolote

    Fanyeni siasa kwenye mikutano si maandamano mna bore watu wengine walio busy na kazi zao ok!
     
  20. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Are your parents siblings?
     
Loading...