Taarifa ya ki-intelijensia

Taarifa ya ki-intelijensia

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Posts
6,067
Reaction score
2,229
Viongozi wa cdm hawana kesi ya kujibu,hivyo wameachiwa huru ingawa wataelekea mahakamani nadhani itakuwa SHOW.
Nawasilisha....
 
asante kwa taarifa....hebu tujuze hali ya usalama mjini sasa hivi ikoje?
 
Viongozi wa cdm hawana kesi ya kujibu,hivyo wameachiwa huru ingawa wataelekea mahakamani nadhani itakuwa SHOW.
Nawasilisha....

Kweli Jina lako linaendana na Habari zako..... Tafadhali tupe habari hatua kwa hatua.... Tuko Pamoja...
 
Asante kwa taarifa, kweli ajabu kama hawana kesi ya kujibu.
 
Hali bado ni tense katikati ya mji!
 
Inavyoonekana hali ya tahadhari kwa polisi imeshaondolewa,lakini wananchi wengi bado hawajatambua.
 
asante kwa taarifa....hebu tujuze hali ya usalama mjini sasa hivi ikoje?

naweza kusema hatutegemei machafuko yanayohusiana na tukio la jana kuendelea.
 
Hivi kiongozi huyo wa mafisadi JK anajisikiaje? Ama kweli tunatawaliwa bali hatuongozwi! Hakika wa Tanzania Hatuna kiongozi wa nchi kama Chadema walivyokiri kutotambua urais wake. Kiongozi gani asiyesikivu? Kiongozi gani dhalimu kiasi hicho cha kutotambua Amani ya Tanzania ilipaliliwa na Hayati baba wa Taifa JK. Nyerere na waasisi wengine wa Taifa hili? Its really a shame to have such a Pre'dent.

Ole wake katiba itakapobadilika hatakwepa kwa namna yeyote kuburuzwa mahakamani.
 
Nimesikia wamepatika na kosa moja...maandamano bila ruhusa/kibali!Natumaini wana ushahidi wa kutosha kuwashinda mafisadi!
 
ccm will pay for this hata km miaka kumi ipite lkn iko siku wata regret
 
Nimesikia wamepatika na kosa moja...maandamano bila ruhusa/kibali!Natumaini wana ushahidi wa kutosha kuwashinda mafisadi!

Hivi kosa la kuandamana liko kwenye kibali au hatari ya kuandamana? Nasema hivi kwa sababu polisi wanaweza wakamnyima mtu kibali tu kwa vile wamejifanya wao kuwa juu ya yote na sidhani kama sheria ilityungwa ikiweka haki ya kuandamana mikononi mwa polisi. At least, Katiba haisemi hivyo!
 
Asante kwa taarifa, kweli ajabu kama hawana kesi ya kujibu.

Sio ajabu remmy hati ya mashtaka ni ya kizushi na haina msingi wowote.wechagiwa kwa unlawfully assembly wkt tayari walisahruhusiwa kufanya mkutano hivo kuthibitisha hayo mashtaka yao ni ngumu sana.ni njama tu za kuangamiza demokrasia ya kweli tanzania.
 
Sio ajabu remmy hati ya mashtaka ni ya kizushi na haina msingi wowote.wechagiwa kwa unlawfully assembly wkt tayari walisahruhusiwa kufanya mkutano hivo kuthibitisha hayo mashtaka yao ni ngumu sana.ni njama tu za kuangamiza demokrasia ya kweli tanzania.

lakini hawakuruhusiwa kukusanyana kwa maandamano wala kwenda polisi kudai waliokamatwa
 
Polisi hawatoi vibali vya maandamano, wanapaswa kutoa ulizi kulinda maandamano siyo kuyazuia.
 
Ya nini kushtakiwa kipigo kinatosha ili wasirudie tena kukiuka sheria halali za nchi

These guys wanatafuta news hawana lolote

Fanyeni siasa kwenye mikutano si maandamano mna bore watu wengine walio busy na kazi zao ok!
 
Ya nini kushtakiwa kipigo kinatosha ili wasirudie tena kukiuka sheria halali za nchi

These guys wanatafuta news hawana lolote

Fanyeni siasa kwenye mikutano si maandamano mna bore watu wengine walio busy na kazi zao ok!

Are your parents siblings?
 
Back
Top Bottom