Taarifa:KWA WALE WALIOKOSA MKOPO 2011/2012

GHANI

JF-Expert Member
Feb 18, 2011
693
195
Kwa wale waliokosa mikopo wanaweza kutizama sababu zilizo waponza kupitia website ya bodi.
 

NIMIMI

Senior Member
Apr 2, 2011
170
170
Mkuu nimechoka maana naambiwa 'BUDGET EXHAUSTED' mtaa utaniumiza ile mbaya hii ni mara ya tatu kuninyima mkopo. Ctamani tena.
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,487
2,000
Mkuu nimechoka maana naambiwa 'BUDGET EXHAUSTED' mtaa utaniumiza ile mbaya hii ni mara ya tatu kuninyima mkopo. Ctamani tena.
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
andamana.
 

Daole

Senior Member
Sep 23, 2010
161
250
kichekesho mm nipo kwenye kundi la waliowahi kupewa mkopo wakati mwaka huu ndio nimeomba kujiunga na chuo kikuu. hii inaudhi lakini pia inachekesha kwa kweli
 

GHANI

JF-Expert Member
Feb 18, 2011
693
195
Mkuu nimechoka maana naambiwa 'BUDGET EXHAUSTED' mtaa utaniumiza ile mbaya hii ni mara ya tatu kuninyima mkopo. Ctamani tena.
<br />
<br />
mkuu bado una nafasi baada ya wiki mbili mambo yanaweza kuwa mazuri bado kuna nafasi.
 

Eshacky

JF-Expert Member
Apr 26, 2011
963
225
Hyo drama ya review baada ya wiki mbili,mi naona watapigiana mapande kwa kujuana.
 

tpellah

Member
May 19, 2011
49
0
Izo ni janja za ccm katika uchaguzi kwa intake mbili zilizopita eti science na education asilimia mia mbona wameshindwa kumaintain? walitumia mbinu iyo kuwarubuni wananchi katika uchaguzi wa 2010
 

anjnr

JF-Expert Member
Dec 13, 2010
511
250
Mimi nimekosa na jina langu halipo kwenye sababu zote katika hizo, sijui maana yake.
 

mbalamula

Member
Sep 5, 2011
23
20
kaka mi nimepangiwa udom koz ya saynsi wamesema fomu hazikufka ila kopi ya fomu ninazo risiti ndo ilipotea nifanyeje?
 

DaMie

JF-Expert Member
Mar 24, 2010
684
250
Mwanangu yuko Budget exhausted
cjui ndo nn
nimejichokea hata sielewi
 

Eshacky

JF-Expert Member
Apr 26, 2011
963
225
kaka mi nimepangiwa udom koz ya saynsi wamesema fomu hazikufka ila kopi ya fomu ninazo risiti ndo ilipotea nifanyeje?
<br />
<br />
nenda EMS, watakusaidia, c receipt iliandkwa kwny comp, so kumbukumbu zako zitakuwepo? And then ndo unaenda bodi na uthibitisho.
 

fanson

Senior Member
Dec 16, 2010
193
225
How come two weeks to be enough for them to correct all their mistakes if the failed for those months ?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom