Taarifa kwa umma kuhusu ajira kada ya mahakama


NANGA WA KWATA

NANGA WA KWATA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
350
Likes
230
Points
60
Age
27
NANGA WA KWATA

NANGA WA KWATA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
350 230 60
Habari,

Wale waliopewa barua za kusitishwa kazi kwa kada ya mahakama walioajiriwa mwezi wa tano wameanza kuitwa kurudi kazini. Kada ya Mbeya wamepigiwa simu wakaambiwa kuripoti tarehe 01/08/2016.

Je kwa kada zingine vipi wakuu?
 
NANGA WA KWATA

NANGA WA KWATA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
350
Likes
230
Points
60
Age
27
NANGA WA KWATA

NANGA WA KWATA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
350 230 60
Ahsante kwa taarifa mkuu.....Mimi pia nilisitishiwa ila sio hakimu...Subiri kuna wenzangu walisitishiwa walikuwa Kisutu ntawauliza...
Asantee pia waulizie na wa kanda ya mbeya ,walinzi na kada mbali mbali wameitwa kwa kupigiwa cmu
 
NANGA WA KWATA

NANGA WA KWATA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
350
Likes
230
Points
60
Age
27
NANGA WA KWATA

NANGA WA KWATA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
350 230 60
au kama unalo litupia hapa
 
T

Tamu chungu

Member
Joined
Dec 20, 2015
Messages
89
Likes
62
Points
25
T

Tamu chungu

Member
Joined Dec 20, 2015
89 62 25
Hivi Mbeya nayo ni kada au nimemuelewa vibaya mtoa mada
 
H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
908
Likes
384
Points
80
H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
908 384 80
Habari,

Wale waliopewa barua za kusitishwa kazi kwa kada ya mahakama walioajiriwa mwezi wa tano wameanza kuitwa kurudi kazini. Kada ya Mbeya wamepigiwa simu wakaambiwa kuripoti tarehe 01/08/2016.

Je kwa kada zingine vipi wakuu?
habari hii si ya kweli,siku nyingine kama ni tetesi,weka wazi kuliko kudhibitisha kisicho au uje na source ya kuaminika ya habari. this is the home of great thinker
 
Njalaliko

Njalaliko

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2016
Messages
327
Likes
98
Points
45
Njalaliko

Njalaliko

JF-Expert Member
Joined May 9, 2016
327 98 45
habari hii si ya kweli,siku nyingine kama ni tetesi,weka wazi kuliko kudhibitisha kisicho au uje na source ya kuaminika ya habari. this is the home of great thinker
Czer ulipangiwa kanda ya mbeya mkuu? Mm mwenyewe nilihisi hii kitu ni rhumors
 
H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
908
Likes
384
Points
80
H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
908 384 80
hapana mkuu,sema kuna ninaofahamiana nao hr,so nimewacheck wakanihabarisha
 

Forum statistics

Threads 1,237,214
Members 475,501
Posts 29,281,794