Taarifa kwa mkuu jeshi la polisi IGP na RPC Dodoma

Taarifa kwa mkuu jeshi la polisi IGP na RPC Dodoma

Ni vema kusoma kwa makini kilichoandikwa kuliko kukimbilia kucoment uchulo wako watu sielewewi hivyo vichwa vyenu vina kazi ya kutunza kamasi tu.
Nyanje punguza povu mkuu.
Punguza jazba kwa kujenga hoja na sikwakutoa maneno yasio tija. Na pengine uwezowako wa kufikiri umeushia Uchulo na kamasi
 
Last edited by a moderator:
kaz ya polisi ni ngumu kwa askar wa chini. unamkamata mhalifu na kumweka lockup kesho unakuta hayupo na hata karatasi ya dhamana haipo....halafu ww unapewa hilo jalada kupeleleza
 
Polisi nao ni ukoo wa panya.Sanasana atahamishwa na baadae utasikia kapandishwa cheo.
 
kaz ya polisi ni ngumu kwa askar wa chini. unamkamata mhalifu na kumweka lockup kesho unakuta hayupo na hata karatasi ya dhamana haipo....halafu ww unapewa hilo jalada kupeleleza

ndicho kilichotokea hapa mtera askari wa chini kwa sasa wanaambulia kashfa tu jamaa kakata milioni mbili kwa kaimu ocd hajaguswa tangu afike hapa tarehe17 jumatatu na tunataarfa za uhakika kwamba bw AZIZI alikwenda kuonana na kaimu OCD huyo nyumbani kwa OCD huyo kabla ya kufika mtera halipofika hakuna polisi wa chini aliyemgusa mpaka leo wakati kabla ya hapi occid huyo kesha muulizia sana mpaka kazini kwake leo kimyaa.
 
Kama umeweza kusoma wewe kwanini ashindwe waziri wa mambo ya ndani ya nchi,IGP,kamanda wa polisi mkoa wa Dodoma si itakuwa maajabu na zaidi katiba ya nchi ina ibara inayosema katika kutoa taarifa hakuna mipaka.
Hao wapo busy saiz kufunika wezi wa fedha za escrow wasipate haki zao.
 
kiraza ni kiraza tu siku zote Babako!!

Mkuu, dont expect kila unacho kipost humu kitapokelewa kwa positive au pengine usiwena fikra kwamba kila unachokiweka hapa jamvini utaungwa kimawazo, nakushauri tegemea changamoto na pia jifunze kupangua hoja au ukiona maji marefu, pia unapita kimyakimya.
pia nimekurekebesha hapo kwenye read fanavyo zidi kuchafua lugha
 
div 5 at work!

Kufa c mwiko umenifanya nitabasam hapa nyuma ya keyboard.
Let me tells yoou long short. Im the old school and those time hatukua na hizo kitu mnaita division 5
chamsingi welete hoja tu
 
Bila shaka wala sihitaji shahada ya chuo kikuu kugundua mtoa mada ni polisi na amedhulumiwa pesa ya rushwa ndiyo maana povu linamtoka lakini angekuwa kapewa japo buku tano tusingeona hiyo post sasa kwa ushauri acha umbeya maana hutapata msaada humu jf mara utakapofahamika ndiyo wewe uliyeweka hii post ile mijamaa itakupeleka kijijini hasa kusikokuwa na network ili ushindwe kuingia jf.pole kwa kudhulumiwa si unajua tena kwenye majeshi mwenye cheo ndiyo mwenye akili.teh teh teh aaaaaa.
 
Kufa c mwiko umenifanya nitabasam hapa nyuma ya keyboard.
Let me tells yoou long short. Im the old school and those time hatukua na hizo kitu mnaita division 5
chamsingi welete hoja tu

huna lolote kenge tu,kwani kila kitu lazima kipingwe haya mimi binafsi nakwambia baba yako ni wakiume pinga basi tuanzie hapo.
 
Bila shaka wala sihitaji shahada ya chuo kikuu kugundua mtoa mada ni polisi na amedhulumiwa pesa ya rushwa ndiyo maana povu linamtoka lakini angekuwa kapewa japo buku tano tusingeona hiyo post sasa kwa ushauri acha umbeya maana hutapata msaada humu jf mara utakapofahamika ndiyo wewe uliyeweka hii post ile mijamaa itakupeleka kijijini hasa kusikokuwa na network ili ushindwe kuingia jf.pole kwa kudhulumiwa si unajua tena kwenye majeshi mwenye cheo ndiyo mwenye akili.teh teh teh aaaaaa.

kumjadili jamaa hakuna msaada kwenye jamii tujikite kwenye hoja yake.
 
Mkuu sasa hivi kila mmoja anakula kwa urefu Wa kamba yake! Kama Wewe kamba yako ni fupi wacha ufe njaa! Kama ungekuwa na uchungu ungekubali tuchezewe hivyo na hawa majizi ya escrow?

ulichosema ni sahihi na ni kweli.
Tatizo haki, wajibu na taratibu zinakiukwa. 2fanyeje.
 
Back
Top Bottom