taarifa ajira bima ya afya!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

taarifa ajira bima ya afya!!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by aikaruwa1983, Dec 12, 2011.

  1. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 1,105
    Trophy Points: 280
    habari wana jf......mm msaka ajira nilibahatika kwa mara ya kwanza baada ya kukaa miaka miwili home after graduu. kuitwa kwenye usaili bima ya afya na post ilikuwa "temporary employment" na pepa yenyewe ilikuwa nyanya kama si masalo......ss naona kimya if kuna mwenye taarifa kama vijana wameshaitwa kuanza kazi niambieni maana haya matumaini niliyonayo niyaondoe coz mwaka unakatika huuu.......plz mwenye info ani
     
  2. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Waswahili wanasema UKIONA MANYOYA UJUE KALIWA"
     
Loading...