System inasumbua- TRA


vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,727
Likes
41
Points
145
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,727 41 145
Wana Jamvi,

Hivi ni wangapi wameshawahi kukutana na huu msemo wakati wa kufanya mchakato wa kutoa gari au mali yoyte Bandarini?

I have been Importing cars From Japan for the second year now. kwa hesabu za haraka haraka nimeshapitisha gari zaidi ya 15.

Katika zote hizi, hakuna niliyoitoa kwa muda muafaka bila kuambiwa system inasumbua!!!!

What the hell are you up to you TRA fellows.

Gari moja Dogo, nalipa ushuru zaidi ya milioni sita, Ni kiasi gani jamani mnakusanya hapo kwa siku?

Why dont you try to be effective atleast once!!

Hivi jamani mamlaka ya kukusanya kodi ya Nchi inaposhindwa kuwa makini kwa mambo kama haya mnategemea nini?

Hivi rais wetu analijua hili?

Kusumbua kwa system tunajua ni mambo ya network na huwa yanatokeaga sehemu nyingi. Ila kwenu TRA hapo bandarini imezidi.

Kama hatuko serious hapa tutakua serious kwenye nini tena?

I wish hizo nguvu za Igunga tungekua tumetumia kama hizo kuleta ufanisi pale TRA bandarini.

What a hell of a country.
 
L

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,412
Likes
16
Points
0
L

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,412 16 0
do you use a clearing agent or? wakati mwingine hii ni janja ya agents
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,561
Likes
1,572
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,561 1,572 280
huwezi bana kulipa ushuru wa saloon car 6m nakukatalia ...unless hujui kuhesabu hela bana.....
 
Z

Zion Train

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
503
Likes
3
Points
35
Z

Zion Train

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
503 3 35
system TRA zinaongoza kwa kusumbua, unawaka kisha unakuja chini mwenyewe
 
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,727
Likes
41
Points
145
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,727 41 145
huwezi bana kulipa ushuru wa saloon car 6m nakukatalia ...unless hujui kuhesabu hela bana.....
Hivi ni wapi nimesema saloon Car? May be sijakuelewa vizuri.

ha ha ha ha ha haaa. Nimecheka sana jamani.

Naona umesha generalise wanawake wote ni Vitz tu.
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,549
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,549 280
Sio janja ya agent bali ni kweli hawa jamaa wa TRA wako ineffective!
Alafu kumbuka hawa wanaitwa watumishi wa umma lakini hawa wote ni matajiri wa kutupa ambao neno mtumishi ni sawa na tusi na ndio maana hiyo around 6m unayolipa kwa kila gari wao wanaona wewe ni mtu mdogo tu.
Japo sio wote lakini TRA inahitaji 'ufagio' ili uondoe matajiri wakasaidie ujasiriamali mtaani badala ya 'kuwadhalilisha kuwaita watumishi'
do you use a clearing agent or? wakati mwingine hii ni janja ya agents
 
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
791
Likes
3
Points
35
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
791 3 35
Hiyo kitu nilishakutana nayo mara moja wakati naingiza gari nafikiri inaweza kuwa ni uongo agent, kwani ni agent mzoefu na nimekuwa namtumia mara kwa mara lakini kipindi hicho alikuwa na kazi nyingi alivyokuwa akisema system iko down nafikiri alikuwa ananidanya ili afanye kazi zingine zilizokuwa mkononi
 

Forum statistics

Threads 1,214,326
Members 462,668
Posts 28,509,142