• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Symptoms Za Ubinafsi Chitchat mnaziona ?

Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,348
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,348 1,225
Wana wa Bodi .
Kwa muda sasa nimekua siridhishwi na niyaonayo hapa mjengoni .

Saratani ya "UBINAFSI" na "UMIMI-UMIMI" naiona kila uchao inaendelea kuushambulia mjengo ! .

Nikifunguka zaidi , niseme -
Hapa mjengoni wako baadhi ya Members ambao kwa wiki nzima hawatii maguu mjengoni Chtcht kuchangia Thrade yeyote .
Bali huja na kushusha Thrade zao mara 1 kwa wiki .
Na hiyo siku 1 anayokuja hapa na Post yake , basi angekua anachangia pia na Post zingine anazozikuta .
Hachangii !
Atakomaa tu na Post yake basi .

Nachokishangaa bado unakuta baadhi ya Members wana share comments na watu sampuli hii .

Sijui nanyi wadau wenzangu , kama hili mnaliona .
Hivi wewe huna time ya ku'share vyangu , mimi ndiyo niwe maalumu wa kushare vyako !
Inayumkin ?
Nye.ge si ni kunyegeshana jamani ?
Nawasilisha !
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
30,173
Points
2,000
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
30,173 2,000
Umeanza vizuri ila mwishoni ukavurugwa. Ngoja waje wa jinsia hiyo watajieleza.
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,271
Points
2,000
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,271 2,000
Tunatofautiana sana kimawazo. Mimi sioni ubinafsi wowote hapa chitchat. Sidhani kutochangia thread ni dalili za ubinafsi. Mleta mada akumbuke kwamba kuanzia Novemba 15, kulikuwa na mgao mkali wa umeme.Baadhi yetu tulishindwa

kuingia JF kwa siku mbili tatu hivi. Mtoa mada angetoa kipindi kingine cha hali ya ubinafsi na sio kipindi ambacho wadau walikuwa na kikwazo cha kuingia JF.

Halafu hayo maneno yaliyotumika mwishoni mwa mada si stahiki, yanapunguza seriousness ya thread!
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,348
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,348 1,225
Umeanza vizuri ila mwishoni ukavurugwa. Ngoja waje wa jinsia hiyo watajieleza.
Haya!
Kwa kua nimekuskia nime delete baadhi ya maneno , ambayo ndiyo nadhani umeyaona yana Pilipili .
 
mwallu

mwallu

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
6,788
Points
1,250
mwallu

mwallu

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
6,788 1,250
mie nishachangia hapa tayari
kwenye ubinafsi hata simo
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,348
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,348 1,225
Tunatofautiana sana kimawazo. Mimi sioni ubinafsi wowote hapa chitchat. Sidhani kutochangia thread ni dalili za ubinafsi. Mleta mada akumbuke kwamba kuanzia Novemba 15, kulikuwa na mgao mkali wa umeme.Baadhi yetu tulishindwa

kuingia JF kwa siku mbili tatu hivi. Mtoa mada angetoa kipindi kingine cha hali ya ubinafsi na sio kipindi ambacho wadau walikuwa na kikwazo cha kuingia JF.

Halafu hayo maneno yaliyotumika mwishoni mwa mada si stahiki, yanapunguza seriousness ya thread!
Hayo maneno ya mwishoni , nimeyapunguza do review!
Coz nathamini/nakubali kukosolewa .
Note : Wabinafsi niliyowalenga wapo sustainable, before power scarcity and later!
Mf. Wewe SHIEKA uwe unakuja hapa once per week ! Na ukija huchangii mada yeyote jamvi .
Una share only comments za kwenye uzi wako! Siku ikiisha huonekani kokote hadi next wik ,
Kwa style ileile .
Wote tukifanya hivyo patakuwepo jamvi?
 
Last edited by a moderator:
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
7,275
Points
2,000
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
7,275 2,000
Siku zote hukumu zako ni za mlengo wa kushoto
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,271
Points
2,000
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,271 2,000
Hayo maneno ya mwishoni , nimeyapunguza do review!
Coz nathamini/nakubali kukosolewa .
Note : Wabinafsi niliyowalenga wapo sustainable, before power scarcity and later!
Mf. Wewe SHIEKA uwe unakuja hapa once per week ! Na ukija huchangii mada yeyote jamvi .
Una share only comments za kwenye uzi wako! Siku ikiisha huonekani kokote hadi next wik ,
Kwa style ileile .
Wote tukifanya hivyo patakuwepo jamvi?
Ah kumbe ulikuwa unanilenga mimi? Mtu hachangii mada ili aonekane amechangia na jina lake kuekewa tik. Mtu anachangia mada kwa sababu mada hiyo inamgusa kwa namna anavyojisikia. Mimi ni hivohivo, sichangii ili niwekewe tik. Kama wewe watembea na kalamu na karatasi kuwawekea tik waliochangia na eksi wasiochangia, unavua samaki kwa kutumia kisu.
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,160
Points
2,000
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,160 2,000
mi najionea kawaida tu..................siku vikinituma huwa nacomment weeee

ila thread ndo huwa sianzishagi wallahi
 
Purple

Purple

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
2,027
Points
1,250
Purple

Purple

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2012
2,027 1,250
marhaba Judgement za masiku?
 
Last edited by a moderator:
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,160
Points
2,000
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,160 2,000
Hayo maneno ya mwishoni , nimeyapunguza do review!
Coz nathamini/nakubali kukosolewa .
Note : Wabinafsi niliyowalenga wapo sustainable, before power scarcity and later!
Mf. Wewe SHIEKA uwe unakuja hapa once per week ! Na ukija huchangii mada yeyote jamvi .
Una share only comments za kwenye uzi wako! Siku ikiisha huonekani kokote hadi next wik ,
Kwa style ileile .
Wote tukifanya hivyo patakuwepo jamvi?
hahahaaaaaaa kumbeeee SHIEKA anahusika nimechekajeee
 
Last edited by a moderator:
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,348
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,348 1,225
mie nishachangia hapa tayari
kwenye ubinafsi hata simo
Wewe hata usingetia neno mwallu haupo "kwenye wa Mimi" Btw hawakawiagi kusema "Hivi unanijua wewe mimi ni nani ?"
Au "unaelewa unaongea na nani?"
 
Last edited by a moderator:
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,348
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,348 1,225
Ah kumbe ulikuwa unanilenga mimi? Mtu hachangii mada ili aonekane amechangia na jina lake kuekewa tik. Mtu anachangia mada kwa sababu mada hiyo inamgusa kwa namna anavyojisikia. Mimi ni hivohivo, sichangii ili niwekewe tik. Kama wewe watembea na kalamu na karatasi kuwawekea tik waliochangia na eksi wasiochangia, unavua samaki kwa kutumia kisu.
Muheshimiwa! Napata tabu kukuelewa !
Hapa sijakutaja , na katika niliyowalenga wewe haukua kichwani mwangu kabisaa!
Yawezekana ikawa habari ya jiwe la gizani !
Sijui hapo nilipotumia neno "kwa mfano wewe SHIEKA unakuja ..,......."
Ndiyo ukaona nimekulenga ?
Ni kama unadandia gari ubavuni hivi , Sikuelewielewi
Neno "kwa mf." nalo nilitolee explaination?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,404,393
Members 531,585
Posts 34,452,506
Top