Symbian os tutani. Msaada wakuu.

Symbian os tutani. Msaada wakuu.

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Posts
3,621
Reaction score
1,645
Wakuu wa Technology.

Naomba msaada wenu kwa hili simu yangu ni NOKIA N97 na inatumi Os ya SYMBIAN. Hii operating system inanisumbua sana hivi ninaweza kuibadilisha kweli? Au kama kubadilisha haiwezekani naweza kuiupgrade vipi? Nimejitahidi kupitia kwenye webstie ya NOKIA bila mafanikio na nikijaribu Icon ya Software update kwenye simu inazimika.

Nawasilisha.
 
unaweza kujaribu CFW (custom firmware) ambayo ni firmware watu waliotengeneza kutoka kwa OFW ila wametoa toa vitu vya kipumba. na kingine cha maana watu husahau ni kwamba dont install/put anything in C:/. RAM ya smartphones (with a few new expections) hurun on the low side. hivi basi, unavyo tumia RAM consuming tasks ina "borrow" space kutoka kwa C:/ itumie temporarily kama RAM. sasa basi, unavyoweka apps/music na files kwenye C:/ unakuwa umenyima OS uwezo wa kujiongeza RAM. ushauri wangu ni kwamba kabla hujapata CFW, tafuta program iitwayo x-plore na uitumie kumake sure huna kitu ambacho umeweka kwa C:/. hata apps ulizoinstall kwa C:/ toa na utaona a significant change

regards leh
de8yv8.gif
 
unaweza kujaribu CFW (custom firmware) ambayo ni firmware watu waliotengeneza kutoka kwa OFW ila wametoa toa vitu vya kipumba. na kingine cha maana watu husahau ni kwamba dont install/put anything in C:/. RAM ya smartphones (with a few new expections) hurun on the low side. hivi basi, unavyo tumia RAM consuming tasks ina "borrow" space kutoka kwa C:/ itumie temporarily kama RAM. sasa basi, unavyoweka apps/music na files kwenye C:/ unakuwa umenyima OS uwezo wa kujiongeza RAM. ushauri wangu ni kwamba kabla hujapata CFW, tafuta program iitwayo x-plore na uitumie kumake sure huna kitu ambacho umeweka kwa C:/. hata apps ulizoinstall kwa C:/ toa na utaona a significant change

regards leh
de8yv8.gif

Ahsante sana mkuu kwa msaada huu.
 
Back
Top Bottom