Blackman JF-Expert Member Joined Mar 11, 2012 Posts 858 Reaction score 343 Mar 16, 2012 #1 Jamani hivi rada ni kitu gani tokea mwaka jana nasikia tu ununuzi wa rada ununuzi wa rada nisaidieni
Nish JF-Expert Member Joined Jul 22, 2011 Posts 730 Reaction score 114 Mar 16, 2012 #2 Ni vidonge vya sukari kubwa
DEVINE JF-Expert Member Joined Mar 11, 2011 Posts 536 Reaction score 87 Mar 16, 2012 #3 Ni begi wanalolitumia mafisadi kuweka pesa zao,kama sikosei.
nelly nely JF-Expert Member Joined Feb 12, 2012 Posts 665 Reaction score 229 Mar 16, 2012 #4 me nasikia inafanana na miguu ya kuku....sina hakika lakini
Deejay nasmile JF-Expert Member Joined Nov 8, 2011 Posts 5,822 Reaction score 5,425 Mar 16, 2012 #5 Ha hiki ni kichekesho kumbe lol
F farkhina Platinum Member Joined Mar 14, 2012 Posts 14,568 Reaction score 16,922 Mar 16, 2012 #6 Ni kama chemchei hv inapatikana maji ya kilimanjaro
Babkey JF-Expert Member Joined Dec 10, 2010 Posts 4,838 Reaction score 3,674 Mar 16, 2012 #7 Deejay nasmile said: Ha hiki ni kichekesho kumbe lol Click to expand... ...utani.
toghocho JF-Expert Member Joined Mar 16, 2011 Posts 1,172 Reaction score 198 Mar 16, 2012 #8 r for radio a for ambayo d for daima a for anayo membe
bigcell JF-Expert Member Joined Oct 6, 2010 Posts 219 Reaction score 61 Mar 16, 2012 #9 juce ya chungwa na ndimu.
Nish JF-Expert Member Joined Jul 22, 2011 Posts 730 Reaction score 114 Mar 16, 2012 #10 Acheni bwana hivi ni vidonge wanatumiaga mafisadi wakipata sukari kubwa
Blackman JF-Expert Member Joined Mar 11, 2012 Posts 858 Reaction score 343 Mar 16, 2012 Thread starter #11 sukari gani ndugu yangu ugonjwa au?
Nish JF-Expert Member Joined Jul 22, 2011 Posts 730 Reaction score 114 Mar 16, 2012 #12 Whiteman said: sukari gani ndugu yangu ugonjwa au? Click to expand... Si ile miwaya
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Mar 17, 2012 #13 Google
dudupori JF-Expert Member Joined Jan 6, 2012 Posts 1,795 Reaction score 1,923 Mar 17, 2012 #14 Mkuu watuaibisha mwana hata hii hujui? Ok, hii ni mashine ya kunyanyulia matiti ya kina dada zetu yaliyosinzia. Hope utakuwa umeelewa.
Mkuu watuaibisha mwana hata hii hujui? Ok, hii ni mashine ya kunyanyulia matiti ya kina dada zetu yaliyosinzia. Hope utakuwa umeelewa.
DAWA YA SIKIO JF-Expert Member Joined Dec 8, 2011 Posts 978 Reaction score 184 Mar 17, 2012 #15 Ni limtambo flani ambalo limesababisha watanzania wengi wawahi kuota mvi kabla ya wakati.