Swali: Zitto ni kweli ulichukua pesa kwa seth

Swali: Zitto ni kweli ulichukua pesa kwa seth

Hayo ya Zitto tuweke pending, issue hapa ni escrow tu.....tatizo livingston ba...n..gi
 
Ukweli unaupinga eeh..
la zitto liwekwe pending kwasababu gani..? km kahongwa na Seth ajadiliwe 2
 
Ndio tuseme huko IPTL aka PAP watu huwa wanaenda kukopa na wengine kuchukua tu hela? Kwani PAP ni benki?

Cha msingi ni ESCROW ACCOUNT tufahamiswe mchezo ulivyochezwa na wahusika wake hata kama ni mkuu wa nchi awajibishwe.

Kwenye RASIMU YA TUME YA WARIOBA yenye maoni yetu tuliomba na kusisitiza sana uwajibikaji lakini mafisadi aka CCM wakaondoa kile kifungu na ndio sasa tunaona michezo michafu inaendelea huku wengine wakiwekewa sumu !
 
Lusinde mchekeshaji tu hana lolote Fedha zote zilizotoka zimekaguliwa na kupitia kwenye miamala ya bank ndo kujulikana. Waliochukua pesa sasa. Yeye lusinde anaongea kuchekesha bunge amesema mbele ya bunge kwamba zitto aliwai kumpa 150.000 je nazo ni lushwa ? tunaongelea pesa ya escrow kupitia ukaguzi wa C.a.g Takukuru na tunaijadili lipot ya kamati ya bunge PAC na sio kamati ya. Upinzani lusinde mpumbavu anaalalisha wananchi wakose umeme maji shule hospital dawa Barabara. Nk
 
Lusinde amesema bungeni kuwa Zitto alipewa rushwa mara kadhaa na singasinga huyu seth.. Kwa nn Zitto hakuomba nafasi kwa mwenyekiti wa bunge Zungu, ili akanushe taarifa ile..

Je! ni kweli Zitto ulichukua rushwa kutoka kwa seth ?

Hii inaonyesha jinsi gani taifa hili linapoteza mwelekeo kwa watu wenye hoja kama zako...... Unafikiria kwa kutumia nini ndugu?
 
Ukweli unaupinga eeh..
la zitto liwekwe pending kwasababu gani..? km kahongwa na Seth ajadiliwe 2

Nakubali ajadiliwe ila hatuwezi kufungua kesi juu ya kesi. Limalizike la ESCROW halafu yaje mashtaka ya Zitto.
 
Lusinde ni gari bovu linalotumika kuaribu hewa anakili watu. Wanachangishwa mchango wa maabara lakini anaharalisha wanaokula pesa za nchi wapo sahihi analopoka Zitto kuchukua. Pesa wakati taarifa ya C A G Takukuru. Zote hazimtaji Zitto kuhusika na wizi ukaguzi umefanyika kupitia miamala ya bank kuanzia B.o.t standard chaterd mkombozi zote azikumuonesha. Zitto kuhusika kwake sasa huyu lusinde kweli zimeenea au ni mbabaishaji tu bungeni anatukana ovyo ovyo sijui anasahau km yupo bungeni ? anajua yupo nyumbani kwa mke wake na watoto wake tunataka hafahamu pale bungeni. Ni sehemu takatifu kwa watanzania wote tusikubale mpumbavu ageuze sehemu ya kutolea matusi km yupo. Kilabuni hivi watu wa mtela huyu jamaa. Elimu hana mlimpa ubunge. Kwa uwezo wake wa matusi sio kuja kudai kodi za. Watanzania zinapopotelea Lusinde janga la Taifa !!!!!!!
 
Mbungemmuhimu wawe wawekisheriia bila degree waisikie Dodoma
Kwanza kakiri ajaendashule .atukuitaji sababu
Kukiri anaufahamu mdogo anamwomba CAG ajekuwajuzapesa ni za umma amalah
Baada ya dk 5anasema anashangaa iweje CAG anauwezo wa kuaudit Pesa zisizo za umma

Unajiuliza. huyuhuyu popompo kaomba CAG aje aelekezwe iweje anasemapesa Si zaummaa

Shule shule

una hoja nzuri sna ila ukiwa unaandika andika vizur ili tusome vizur
 
Ushahidi wa kitoto kabisa huu, hii inaonekana imetengenezwa na watu kumchafua Zitto, hamna kitu kabisa hapo!!
1. Hakuna Sahihi ya Zitto kwenye hizo karatasi
2. Kwa nini kitambulisho kiwe cha vivian na sio Zitto mwenyewe?
3. Kwa akili ya kawaida, iweje Zitto akubali pesa kidogo hivo wakati mgao ni wa mabilioni?? kwamba ana njaa kiasi hicho?
4. Ukaguzi wa CAG, report yake na ushahidi aliotoa CAG haujamtaja zitto sehemu yoyote, Iweje huyu mbumbumbu anayekili ujinga wake kwa kinywa chake mwenyewe ndiyo eti aje na ushahidi wa Zitto kulipwa?
5. Pesa za Tegeta escrow account ziligawiwa kwa formula maalum. i.e 1.6bl,808ml, 40.2ml etc. Hizi za Zitto zinaangukia wapi?

Nadhani Lusinde katoa uchafu tuu na hana hoja ya maana! an intellectual atajua ni ujinga mtupu na hakuna hoja!
 
Wamegawana pesa za escrow mwakani wanapigia kampeni 2016 wapo mjengoni kijijini kwetu kule ukifika mda wa bunge wanazima radio wanataka miziki ukiwaambja escrow wanasema unajifanya unaongea kingereza hatukusikilizi wataachaje kuchagua CCM tenaaa alie kula kala alue shiba hamjui mwenye njaa....let by gone be by gone
 
Back
Top Bottom