SWALI: Wanaume mpewe nini muache kuchepuka?

maliyamtu

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2017
Messages
1,699
Points
2,000

maliyamtu

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2017
1,699 2,000
Olive oil ni dawa kwanza inaongeza joto kwa mwaname na extra lubricant kwa mwanamke pia inaua fungus halafu inaondoa uwezekano wa kuchubuana pia ni inapunguza premature ejaculation trust me maliyamtu jaribu kutumia halafu ni PM ila hakikisha unanyoa na mwenzako mnyoe ili zile nyewele zisilete tafrani.
Hahahaha wengine hatuwezi zitoa zote hizo za huku bhana wew so hapo nakua sikidhi vigezo ee
 

maliyamtu

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2017
Messages
1,699
Points
2,000

maliyamtu

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2017
1,699 2,000
Iko siku kabla sijaoa nilikapata kabinti pale igunga katoto ka kibulushi na kiarabu na kisukuma ilipokaona nikamuuliza jamaa mmoja vipi hako ka demu, jamaa akaniambia unamtaka nikasema "unaniuliza tena"

Anyway nikaendelea na shughuli zangu nikawa nimesahau kabisa,mara yule jamaa akaniijia majira ya saa moja za jioni hivi mambo yakawa braza demu nimuimbisha kakubali sasa simu yake hii haoa ongea nae tukaongea akasema aliniona ule mchana baada ya kuambiwa na yule jamaa.

Well akaniambia maelezo yote amempa yule jamaa yule jamaa akanipeleka kwenye gesti moja iko ndani ndani upande ambao leo iko stendi mpya jamaa nikamtoa mpunga wake demu akachoma ndani nilikuwa nyege za kama mwezi hivi nikaanza kumvua nguo kama nambaka vile nikauchomeka mtambo mambo yakawa hiv... "bradha mbona unaniingizia goti" ...nikamwambia tulia naada ya muda akaanza kulowana nikampelekea hisia nikamwaga kitu kizito nikamuuliza muhudumu kama ana mafuta akanitea nikapeleka moto akanipa na namba yake nami nikampa hela ya kujikimu. Uongo mbaya ningekomaa nae ningemsababisshia Fistula.
Ila @ imhotep: wewe ni kiboko yani looh ni kitu gani hyo umebebesha huko hadi mtoto wa watu aseme unamuingiza goti wuuii
 

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
20,200
Points
2,000

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
20,200 2,000
Ila @ imhotep: wewe ni kiboko yani looh ni kitu gani hyo umebebesha huko hadi mtoto wa watu aseme unamuingiza goti wuuii
Nimejaaliwa kidogo si unajua teta mkonga wa kibantu nikimpata binti ambae hajakutana na pipe size hii halafu nisitumie vasiline Fistula inaweza kumtokea.
 

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
11,485
Points
2,000

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
11,485 2,000
Mimi nasemaje tuwaroge tu ukienda kuchepuka mkuyunge usisimame.

Wanaume mpewe nn msichepuke nje ya ndoa?

Naombeni majibu.

Ila kuna dawa moja ya kufanya mwanaume asichepuke

Unachukua kitambaa cheupe ambacho hakijatumika mkimaliza sex na mpenzi wako unamfuta nacho kwenye dushelele unachukua zile shaha.wa alafu unakifunga na kukikaza unakificha sehemu salama akienda kuchepuka akifika huko haisimami kabisa inakuwa inasimama kwako tu mwanamke uliyemfunga.

Sku ukikifungua ndo pona yakee shida ukifa hujafungua ujue na mmeo anakuwa amekufa chini mazima.


Mrs Jr.
Dah... Profesa anapata taabu sana
 

MeruA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
1,093
Points
2,000

MeruA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
1,093 2,000
Hao wanaume tunaochepuka kwani tunaochepuka na mabinti tu au na wanawake walio single tu?
Mbona huwa tunachepuka na walioolewa pia wao wapewe nini ili wastukubali?
 

MeruA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
1,093
Points
2,000

MeruA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
1,093 2,000
Ukiona unaishi kwa amani na mumeo ndani hakuna misuguano ya mara kwa mara jua mumeo ana mchepuko wanaume wasiokuwa na michepuko wana gumu,amini maneno yangu.
 

roja24

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
608
Points
500

roja24

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
608 500
Kwani mpenzi anapotaka ndoa unadhani atakuonesha kero zozote? Atakuwa malaika huyo mpaka utasema nilikuwa wapi siku zote hizo.
Mwanamke akishakuingiza kingi ukakiri madhabauni tu ndio mwisho wa yeye kufanya unayopenda kwa upendo wote, ataanza kukupa ngenya akijiskia yeye, kukupikia vzr akijiskia, kuwakirimu wazazi ndio hadi apende. Mradi kero tu mjengoni
Extro UR RIGHT, UR ON TRACK
 

roja24

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
608
Points
500

roja24

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
608 500
Seriously fact ni kwamba Wanaume walio wengi hawawezi kuwa na mwanamke mmoja wengi wanashindwa kuzizuia tamaa zao za mwili kila waonapo mwanamke anaewavutia machoni pao na ni kitu ambacho mwanamke unatakiwa ukubaliane nacho hata kama hutokipenda na hii ni kwa faida yako binafsi na moyo wako.

Unachotakiwa kujali ni heshima ya mumeo kwako mahitaji muhimu ya familia na vipi anakupa priority kama namba moja wake kama unayapata hayo huna haja ya kuzijuia nyendo zake kama anachepuka au laah.

Mwisho jikite zaidi katika kushirikiana kufanya maendeleo ya kujenga familia yenu na usichoke kumsisitiza mumeo ajilinde kiafya kwa maslahi yenu wote wawili.
Maliyamtu, nakubaliana na wewe kwenye kipengele cha mwisho, cha kumuhimiza mwanaume kufanya maendeleo. Ila cha kwamba wanaume hawawez kujizuia SIO KWELI, Mfano mie nilipataka Mwanamke nilimpenda na niliridhika mpaka basii, kila mwanamke mwingine namuona TAKATAKA HANA CHA KUNIPA . Sikuwahi kuchepuka na tulikuwa tunafanya kazi mbalimbali. ACHA MAMBO HIYO, KAMA UMEKOSEA KUOA BASI MTUACHE TUCHEPUKE
 

CityHunter1

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2016
Messages
637
Points
500

CityHunter1

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2016
637 500
Mimi nasemaje tuwaroge tu ukienda kuchepuka mkuyunge usisimame.

Wanaume mpewe nn msichepuke nje ya ndoa?

Naombeni majibu.

Ila kuna dawa moja ya kufanya mwanaume asichepuke

Unachukua kitambaa cheupe ambacho hakijatumika mkimaliza sex na mpenzi wako unamfuta nacho kwenye dushelele unachukua zile shaha.wa alafu unakifunga na kukikaza unakificha sehemu salama akienda kuchepuka akifika huko haisimami kabisa inakuwa inasimama kwako tu mwanamke uliyemfunga.

Sku ukikifungua ndo pona yakee shida ukifa hujafungua ujue na mmeo anakuwa amekufa chini mazima.


Mrs Jr.
1. Mzigo mpe
2. Heshima ibaki pale pale. Maana mkishakuwa na uhakika wa kupendwa sasa ndo mnajiona bila nyie hatujaishi.
3. Jiheshimuni. Siyo kila anaetaka mzigo anapewa.
4. Punguzeni kufananisha wanaume na ATM

Na mengine mengi. Ila hayo ukiyazingatia huumizwi
 

atlas copco

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2015
Messages
3,935
Points
2,000

atlas copco

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2015
3,935 2,000
Iko siku kabla sijaoa nilikapata kabinti pale igunga katoto ka kibulushi na kiarabu na kisukuma ilipokaona nikamuuliza jamaa mmoja vipi hako ka demu, jamaa akaniambia unamtaka nikasema "unaniuliza tena"

Anyway nikaendelea na shughuli zangu nikawa nimesahau kabisa,mara yule jamaa akaniijia majira ya saa moja za jioni hivi mambo yakawa braza demu nimuimbisha kakubali sasa simu yake hii haoa ongea nae tukaongea akasema aliniona ule mchana baada ya kuambiwa na yule jamaa.

Well akaniambia maelezo yote amempa yule jamaa yule jamaa akanipeleka kwenye gesti moja iko ndani ndani upande ambao leo iko stendi mpya jamaa nikamtoa mpunga wake demu akachoma ndani nilikuwa nyege za kama mwezi hivi nikaanza kumvua nguo kama nambaka vile nikauchomeka mtambo mambo yakawa hiv... "bradha mbona unaniingizia goti" ...nikamwambia tulia naada ya muda akaanza kulowana nikampelekea hisia nikamwaga kitu kizito nikamuuliza muhudumu kama ana mafuta akanitea nikapeleka moto akanipa na namba yake nami nikampa hela ya kujikimu. Uongo mbaya ningekomaa nae ningemsababisshia Fistula.
Ungemsababishia fistula kwa sababu gan labda?
 

Forum statistics

Threads 1,389,266
Members 527,879
Posts 34,021,483
Top