Swali;maandamano ya waislamu yameishia wapi?

Swali;maandamano ya waislamu yameishia wapi?

Acha kuwachokoza waislam. Naona wanaogopa JWTZ. Hawa jamaa hawawezi kuishi bila ugomvi, zifuatazo ni baadhi ya nchi zenye ugomvi wa waislam. Mombasa(Mrc), Mali, Nigeria(boko haram), Tanzania(uamsho+jumuiya ya waislam), Ufilipino etc. Sasa wanasema tz wanapinga mfumo kristo, sasa sijui na huko kwingineko mfumo kristo kama umeenea pia

kweli wanapinga mfumokristu unaoongozwa na jakaya mrisho au baba ridhiwani
 
makafiri mmejaa jf,hamliziki mpaka mtuseme vibaya waislam,haya endeleeni.

Mkuu msiwe na wasi wasi matatizo yenu yatapatiwa ufumbuzi - busara imetumika sana kwa kisitisha maadamano; cha muhimu hapa ni kuibana Serikali kwa njia ya kidiplomasia ili wa-address KERO zenu kikamilifu.
 
Jamani tupinge udini kwa nguvu zote.machafuko hayatamfaidia yeyote.awe mkristo au muislam.tunaharibu nchi yetu na ya watoto wetu
 
makafiri mmejaa jf,hamliziki mpaka mtuseme vibaya waislam,haya endeleeni.

Adui wa Mkristo ni shetani...na Muislam mwenye imani kali na chafu ni adui wa Kristo..Jibu unalo mwenyewe
 
Mh!
Nikifanya hesabu za logic kwenye kauli yako naishia kwenye conclusion Uislamu=Shetani.
Ndicho ulicho maanisha?

Kwani kwa mwenye akili timamu hiyo ni uongo?
A%20S-devil1.gif
A%20S-devil1.gif
:shetani:



A%20S-devil1.gif
 
Back
Top Bottom