Swali Langu La Kufunga Mwaka Kwa Wana JF......

Swali Langu La Kufunga Mwaka Kwa Wana JF......

maggid

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Posts
1,084
Reaction score
1,251
Je, Uhuru = Hakuna Upinzani? Jibu NDIYO/HAPANA( Fikiri kwa bidii, jibu na jadili, ukipenda)


HERI YA MWAKA MPYA!

Maggid
Iringa.
 
Mkuu uhuru ni uhuru tu, hautakiwi kuwa na upinzani-theoretically, ila unapaswa kuwa na upinzani practically!

Upinzani ni relative term, kwa mfano tunapoona watu wanavunja sheria, rushwa n.k kutakuwa na upinzani kwa wale waliosafi au kwa mamlaka zilizowekwa. mwizi anaona ni uhuru kuiba na ni haki yake, sheria inapinga kuiba na itampinga huyu mwizi.

Uhuru wa kwa maana una huru haupaswi kuvunja sheria! kwa mfano uhuru aliokuwa nao rais wa nchi hii hata yeyote ajaye ni mkubwa mno kiasi cha kuwa anaweza akajisahau na inapaswa apingwe.Kujisahau huku ni ubinadamu ambapo hata akiwa padre anaweza kuuvunja tu!

Ili mwanadamu awe huru kikwelikweli lazima kuwe na sheria za kumzuia kupitiliza (upinzani)!!! maana mashoga, malesbian wote wanataka uhuru!!

Mkapa aliiba kwa sababu alikuwa huru! we need strong laws/regulations to prevent this.

Uhuru=hakuna upinzani??, HAPANA kwa binadamu lazima awe na upinzani hata katika uhuru wake, lazima apingwe ili afurahie uhuru wake, lazima awekewe mipaka, this is how we are

nawasilisha!
 
................. uhuru tu, hautakiwi kuwa na upinzani-theoretically, ila unapaswa kuwa na upinzani practically..........!
Waberoya,
Umeelezea vizuri sana, na hilo hapo juu ndi jibu sahihi. Sijaelewa kwa nini muuliza swali anataka jibu la NDIYO/HAPANA na jibu la namna hii mtu hawezi kuelewa uhuru/upinzani ni nini na nini ni uhuru/upinzani
 
Waberoya,
Umeelezea vizuri sana, na hilo hapo juu ndi jibu sahihi. Sijaelewa kwa nini muuliza swali anataka jibu la NDIYO/HAPANA na jibu la namna hii mtu hawezi kuelewa uhuru/upinzani ni nini na nini ni uhuru/upinzani

Waberoya,

Hukufungwa, kuna nafasi ya kujadili NDIYO au Hapana ya jibu lako.
 
Ahsante kwa salaam ya mwaka mpya. Uhuru ni sawasawa na Upinzani. Upinzani ni hali ya kuwa na mawazo tofauti/mbadala na mwingine. Kwa hiyo jibu ni HAPANA
 
SWALI Je, Uhuru = Hakuna Upinzani? Jibu HAPANA
Tulipodai Uhuru mika ya 50'na 60' TANU kilikuwa Chama cha upinzani km vingine dhidi ya mwingereza
ni popote bw Maggid ha mpira simba na Yanga, Man v/s Arsenal, Twanga v/s Akudo CCM v/s CUF, Lyatonga v/s Meela Daud v/s Goliath
bila upinzani hakuna maendeleo na kila uovu utafichwa na mwisho ni vita Watusi na Wahutu, Ujerumani na Urusi HERI YA MWAKA MPYA 2011 sijamsikia Sheikh wangu wa Utabiri mwaka huu vipi? mshtueni
 
Back
Top Bottom