Swali la ugomvi: Mnamtaka Lowassa tu au Lowassa na CCM yake?

Swali la ugomvi: Mnamtaka Lowassa tu au Lowassa na CCM yake?

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Posts
34,253
Reaction score
44,595
Kumekuwepo na jitihada nyingi za watu kumtaka Lowassa kuwa Rais ajaye. Wengine wamefikia mahali pa kutuambia kuwa ati yeye ndiyo anafaa sana na kuwa ni "mfuatiliaji mzuri". Na tayari tumeona watu wakijitokeza wazi na kujiita ni "marafiki wa Lowasa" na wanafanya kila jitihada ili aingie Ikulu. Swali langu kwa mumpendao Lowassa; mnamataka yeye kama yeye tu au yeye na CCM yake - maana akigombea atakuwa mgombea wa CCM na atakuja na chama chake kile kile cha miaka zaidi ya hamsini. Au haijalishi kwenu anakuja vipi alimradi anakuja?

Ni kama watu ambao wanaulizwa je "Unamkataa shetani" wanasema "Ndio tunamkataa"; "Na Mambo yake?" "Ndiyo twayakataa"; "Na ahadi zake zote" "ndio twazikataa". Kwa Lowassa swali hili linapaswa kwenda kinyume chake. Je mnamkata Lowassa? na Ahadi zake zote? Na mambo yake Yote? N Chama chake chenye sera zile zile? au wenzetu wanamkata yeye tu bila kujali atakuja vipi?

Sisi wengine tulishamkataa na hatujaona bado sababu ya hata kumfikiria kumkubali.
 
Mkuu nikiwaangalia usoni hawa uliowauliza napata jibu hili:

Wanamtaka LOWASA na PESA zake zote, haijalishi Chama gani - Ndio maana kuna uswahiba na ACT (Plan B). Ref emails zileee.
 
Huwa mara zote nasema, maadamu mgombea yupo CCM huyo hafai kushika hatamu...

Wagombea wengi ndani ya CCM huwa ni wazuri kabla hawajapewa dhamana ya kuongoza...

Mambo hugeuka na kurudi kiCCM CCM pindi wakishakalia kiti cha usultani wa nchi...
 
Namkataa lowasa na mambo yake yoteee!
 
Mzee Mwanakijiji,

-Taifa lilelile ambalo lilihamia Loliondo Mwaka 2011 ndio hilohilo ambalo limepata kikombe kingine "Edward Lowassa"

Taifa lilelile lililohamia kule Loliondo miongoni mwao wakiwepo wanasiasa,Wasomi,watu Maarufu halikutaka kujiuliza mara mbilimbili zaidi ya kuchomoa dripu walizotundikiwa mahospitalini na madaktari waliosomea wakabobea utabibu wakaona potelea Mbali Kikombe cha babu kinaaminika zaidi kuponya magonjwa yote.Vyombo vya habari vikatengeneza Headline na kukikuza kikombe. Taifa likahamisha akili na kufikiria kimiujiza miujiza na mazingaombwe

Wale wasaidizi wa Babu wa Loliondo waliokua wakimsaidia kujaza dawa kwenye Ndoo,Waliokua wakikusanya kuni za kuchemshia Dawa n.k Hadi sasa wameshajipanga kwa nafasi zao kwenye kikombe hiki Kipya

Wapo wanahabari ambao sasa kazi yao ni ileile ya kikombe cha zamani,wasomi wale wa kikombe cha kwanza sasa ni walewale au wamepata warithi wao .Yote haya yanatangaza haja ya kuongeza vita katika mapambano ya fikra.Sina shaka tena na ile ripoti iliyoliweka taifa letu katika nafasi ya juu Katika Viwango vya Kuamini Ushirikina tukichuana na Congo na Gambia.Nimeshindwa kuendelea kuandika....!
 
Huyo nae ni Mwizi tu - ndio maana anahangaika ili na yeey asafishwe kama wezi wenzake walivyosafishwa.
 
Lowasa hawezi kupitishwa na CCM ajiandaee kosaikolojia na Watu wake.
 
Naikataa ccm,na malowassa wake wote,na ma membe wake wote,na ma mwigulu wake na-------
 
Mzee Mwanakijiji

MM wala usipoteze muda wako.........wengi wetu hatuwataki wote CCM +LO-HASA.Ukiona anayempigia DEBE mwizi basi anafaidika naye.............CCM+LO-HASA wote ni sawa na ATM tu,hatuhitaji kiongozi anayetaka kuingi kwenye MADARAKA kupitia PESA,PESA hiyo alikwiba kwenye vihenge vyetu.......
 
Last edited by a moderator:
Maswali haya waulize wakimbizi wenzako mliokimbia nao nchi kutokana na uhaini wenu.

Jibu dada HASIRA za nini?Kweli ATM Lowassa wewe hauitaki?Hebu sema basi mdogo wangu tukusikie?Sauti yako yaweza kumtoa NYOKA kwenye PANGO...........

Hata SIMBA MKALI naye ana watoto,kwanini uko mkali hivyo?Sindano ya MM?Mwambie aweke maji basi kama dawa hiyo inauma sana..............
 
CCM nikiiskia nahisi kichefuchefu... Angalau Lowassa ni limao

Lowasa anauangalau gani? Madhila waliyotutendea na wanayoendelea kututendea CCM nayy sialikuwepo kuna kipi alisaidia,,,!! Kwenye kulaani Ufisadi umewahi kumckia akipaza Sauti yake? acheni hizo cc wengine tunaamini huko CCM hakuna aliebakia kuweza kulisogeza Taifa hili zaidi ya kutaka kuendelea kulifilisi Taifa pamoja na wapambe wao
 
Back
Top Bottom