Swali kwa Wapambe wa Zitto ambao wapo CCM.

Swali kwa Wapambe wa Zitto ambao wapo CCM.

ZZK anajihc ni maarufu ndan ya chama,apigwe out tuone LUMUMBA watampa tuzo gani?
 
Zito anashabikiwa Na CCM akiwa tu ndani ya Chadema ili atumike kama toilet paper kuvuruga CHADEMA.

Akifukuzwa na chadema hata ndani ya ccm hatakuwa Na nafasi. Akifanikisha mission zawadi kubwa atakayoweza kupata ni ubunge kama zawadi aliyopata jamaa wa NCCR
 
swala au kashfa lolote kuhusu zitto kabwe wafuasi wa ccm mmekuwa mkijionyesha mnamkubali sana na kumsafisha kuliko wafuasi wa chadema ambalo ndo chama lake.inaonekana zitto z kabwe anakubalika zaidi nje ya chadema hasa ccm w ila ndani ya chadema watu hawana imani naye sana.
swali.
je kama ikatokea leo akahamia huko kwenu ccm kwa vile mnamkubali sana mtamsimamisha kugombea urais 2015 kupitia tiketi ya ccm?
hawana jipya
 
Zito anashabikiwa Na CCM akiwa tu ndani ya Chadema ili atumike kama toilet paper kuvuruga CHADEMA.

Akifukuzwa na chadema hata ndani ya ccm hatakuwa Na nafasi. Akifanikisha mission zawadi kubwa atakayoweza kupata ni ubunge kama zawadi aliyopata jamaa wa NCCR
CCM siyo kwamba wanamshabikia zzk kwa nia njema ili awe rais wa nchi hii, isipokuwa hawamuoni kama ni opponent anayeweza kuwanyima usingizi katika uchaguzi wa 2015. Wanajitahidi ku-disqualify Dr. kwa kila njia yoyote ili asigombee maana ndiye pekee ambaye ni tishio kwao. Hapa ni mahesabu tu yanafanyika ya kupata weak point na siyo mapenzi ya kweli kwa zzk.
 
Awali ya yote kwa nini chadema wanahofia sana mipango ya Zitto iwe ya kibinafsi ama ya kichama?
 
CCM siyo kwamba wanamshabikia zzk kwa nia njema ili awe rais wa nchi hii, isipokuwa hawamuoni kama ni opponent anayeweza kuwanyima usingizi katika uchaguzi wa 2015. Wanajitahidi ku-disqualify Dr. kwa kila njia yoyote ili asigombee maana ndiye pekee ambaye ni tishio kwao. Hapa ni mahesabu tu yanafanyika ya kupata weak point na siyo mapenzi ya kweli kwa zzk.

Sawa kabisa Mkuu
 
Ndugu wana JF,hivi huyu chama ana akili timamu kweli au na yeye ni mmoja wapo wa masalia? Inaonyesha chama anafikiria kimasaburi saburi. Eti anasema Zitto kuhamia CCM ruksa lakini siyo Dr. Slaa. Tafasiri yake ni kwamba
Dr.Slaa anatisha kama sunami akiingia huko mafisadi hamtapona ndo' maana kila mkimsikia mna weweseka,na Zitto ni gamba mwenzenu hivyo hana madhara kwenu nyie magamba.

Pia jiulize utajipendekeza kwa RItz hadi lini mtu wangu, au ndo'unajipendekeza akupatie ukuu wa wilaya?
 
Awali ya yote kwa nini chadema wanahofia sana mipango ya Zitto iwe ya kibinafsi ama ya kichama?

Ndani ya Chadema hakuna anayemhofia ZZK lakini nyie magamba ndio mnahangaika nae kama kuku anayetaka kutaga
 
Ndani ya Chadema hakuna anayemhofia ZZK lakini nyie magamba ndio mnahangaika nae kama kuku anayetaka kutaga
Kichekesho kingine toka kwa magwanda! Manake kila siku mnafungua thread mpya kuhusu Zitto sasa sijui hapo ni nani mwenye hofu?
 
Back
Top Bottom