Swali kuhusu mfumo wa TV ya Digitali

Swali kuhusu mfumo wa TV ya Digitali

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Posts
4,019
Reaction score
2,932
  1. Ningependa kujua kuwa baada ya kuanzishwa mfumo wa digitali wa TV, wanaotumia ving'amuzi wanalipia fedha zaidi ili kuweza kuangalia tv au channel zinapatikana bure? Kama ni bure, ni zipi ambazo zinaonekana?
  2. Kwa wale wenye st. dishes, je na wao wanalipia ada yoyote au wanaangalia bila kulipia
  3. Je ukiwa umenunua tv ambayo imeshajengewa king'amuzi tayari, unaweza kuona channel zozote?
 
Wenye visimbuzi vya DigiTEK hawalipii hata sumni sawa na wenye madish ya FTA (Free to Air). Ukiwa na tv yenye kisimbuzi ndani utaona channel za bure zipatazo kumi hv!
 
Back
Top Bottom