Swali kuhusu ko-post picha mitandaoni!

terrat

JF-Expert Member
May 6, 2015
205
225
Wana jamvi poleni Na mihangaiko ya siku.
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza, nimeona niulize hili swali nipate mawazo tofauti ambayo yatanijenga kwa namna moja au nyingine!
Kuna mitazamo tofauti tofauti ya watu juu ya swala la ku-post picha mitandaoni, Instagram, Facebook Na mingine,
Sasa je ..
Ni ushamba kupost picha?
Na je ni ulimbukeni?
Natanguliza shukrani wakuu!
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
7,153
2,000
Kila mtu yuko huru ili mradi HAVUNJI SHERIA ZA NCHI wala kuingilia UHURU WA MTU MWINGINE
 

terrat

JF-Expert Member
May 6, 2015
205
225
Mimi mwenyewe inanisumbua, siwezi kuweka picha
Picha ni muhimu sana kupost mtandaoni maana itakusaidia kutunza kumbukumbu, sasa shida ndio hiyo kwamba utaonekana mshamba, limbukeni Na mvamizi wa jiji au mitandao
 

kigogokizizi

Member
Mar 26, 2016
66
125
kila mtandao una maana na dhumuni lake..mfano instagra ni "A simple, fun & creative way to capture, edit & share photos, videos & messages with friends & family"...kifupi ni wewe kuangalia tamaduni,mila na desturi pia utashi wako unaendana na picha unazo post?..ushamba ni tafsiri binafsi ya mtu ilihali ujavunja sheria..
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
180,349
2,000
Habari bila picha haionogi wacha nijazilizie
19050880_1287595908005002_4553435369856565248_n.jpg
IMG-20170612-WA0015.jpg
 

Mapensho star

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
2,692
2,000
Wana jamvi poleni Na mihangaiko ya siku.
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza, nimeona niulize hili swali nipate mawazo tofauti ambayo yatanijenga kwa namna moja au nyingine!
Kuna mitazamo tofauti tofauti ya watu juu ya swala la ku-post picha mitandaoni, Instagram, Facebook Na mingine,
Sasa je ..
Ni ushamba kupost picha?
Na je ni ulimbukeni?
Natanguliza shukrani wakuu!
inawezekana sio MTU wa mitupio
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom