Swali chokonozi: Je Rais wetu alikuwa ameshampongeza mshindi wa Urais wa Gambia? why?


Nibozali

Nibozali

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
572
Likes
1,051
Points
180
Nibozali

Nibozali

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
572 1,051 180
Ni desturi ya muda mrefu unapofanyika uchaguzi na mshindi anapopatikana kupongezwa na wadau mbalimbali wakiwemo marais kama kama ni uchaguzi Wa marais. Tumeshudia hivyo hata kwa Raid mteule Wa Marekani Donard Trump.

Lakini kuaa kitu najiuliza, hivi Katika uchaguzi uliopita nchini Gambia no Mgombea Wa chama pinzani kuibuka mshindi, je Rais wetu alimtumia salami za pongezi kwa ushindi? Kwa nini?
Hilo ndio swali langu, wenye majibu tafadhari!
 
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
3,251
Likes
3,627
Points
280
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
3,251 3,627 280
Sikumbuki kama alimpongeza labda jecha alikuwa ameshatumwa huko
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Likes
408
Points
180
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 408 180
Kweli hili ni swali chokonozi, ila ungeongezea pia juu ya uyu wa Ghana kama naye keshampongeza.

Otherwise tumshauri afanye faster kabla hajapigiwa simu ya ushauri toka kwa bwana mkubwa Jecha wa uko zanziberi kama alivofanya kwa raisi Jahme
 
mgoloko

mgoloko

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
4,609
Likes
3,790
Points
280
mgoloko

mgoloko

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2016
4,609 3,790 280
Ni desturi ya muda mrefu unapofanyika uchaguzi na mshindi anapopatikana kupongezwa na wadau mbalimbali wakiwemo marais kama kama ni uchaguzi Wa marais. Tumeshudia hivyo hata kwa Raid mteule Wa Marekani Donard Trump.

Lakini kuaa kitu najiuliza, hivi Katika uchaguzi uliopita nchini Gambia no Mgombea Wa chama pinzani kuibuka mshindi, je Rais wetu alimtumia salami za pongezi kwa ushindi? Kwa nini?
Hilo ndio swali langu, wenye majibu tafadhari!
Wewe unataka tupate aibu nyingine hivi atampongeza kwa lugha ipi au kwa ile ngeli iliyokosa grammar
 
mbwea

mbwea

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
240
Likes
245
Points
60
mbwea

mbwea

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
240 245 60
Raidi, salami....... rudi kwenu Congo muache Magufuli wetu
 
E

Elimu ya hapa na pale

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2016
Messages
846
Likes
824
Points
180
E

Elimu ya hapa na pale

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2016
846 824 180
Maokao makuuu ya chama chenu yenyewe yalikuwa tayari yameshapongeza??? Acheni kejeri za kijingaaa​
 
abackuk

abackuk

Senior Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
140
Likes
48
Points
45
Age
23
abackuk

abackuk

Senior Member
Joined Jan 6, 2014
140 48 45
kwamza raisi mwenyewe kaghairi kuachia madaraka!kasema uchaguzi urudiwe na ataunda tume mpya ya uchaguzi....chanzo bbc
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
10,334
Likes
12,507
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
10,334 12,507 280
kwamza raisi mwenyewe kaghairi kuachia madaraka!kasema uchaguzi urudiwe na ataunda tume mpya ya uchaguzi....chanzo bbc
Zanzibar nyingine hiyo !!!
Aih Africans
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,075
Likes
18,439
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,075 18,439 280
Nafikiri kwa sababu ya shida ya grammar.. hatoi tena pongezi.
 
Jamry

Jamry

Senior Member
Joined
Dec 9, 2016
Messages
115
Likes
81
Points
45
Age
48
Jamry

Jamry

Senior Member
Joined Dec 9, 2016
115 81 45
Inamna alishndwa kutuma vjana wake wajekuchukua mbinu za uchaguz Tz wajue jnc gan chama tawala knavyoshnda urais kwenye uchaguz Tz
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
10,334
Likes
12,507
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
10,334 12,507 280
Pongezi tunatoa ugaubuni kunako misaada, kwetu hapa Africa ni ujecha
 
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,813
Likes
1,554
Points
280
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,813 1,554 280
Hakuna mchawi anayependa Amani.... Hongera Marais waliopongeza ushindi Gambia
 
C

chuwaalbert

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
3,587
Likes
1,859
Points
280
C

chuwaalbert

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
3,587 1,859 280
Ni desturi ya muda mrefu unapofanyika uchaguzi na mshindi anapopatikana kupongezwa na wadau mbalimbali wakiwemo marais kama kama ni uchaguzi Wa marais. Tumeshudia hivyo hata kwa Raid mteule Wa Marekani Donard Trump.

Lakini kuaa kitu najiuliza, hivi Katika uchaguzi uliopita nchini Gambia no Mgombea Wa chama pinzani kuibuka mshindi, je Rais wetu alimtumia salami za pongezi kwa ushindi? Kwa nini?
Hilo ndio swali langu, wenye majibu tafadhari!
Ndugu, ni vizuri KUFIKIRI wakati unafikiri na kuandika. Uhariri wa andiko ni MUHIMU. Haraka haraka hainaga baraka...
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
14,018
Likes
4,532
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
14,018 4,532 280
"Mwenye mapembe muongeze mkia"
 
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
5,315
Likes
2,453
Points
280
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
5,315 2,453 280
Humu utaishia kucheka tu.... Mtu kwa akili yako kupongeza ushindi Wa uraisi Wa Africa inabidi umkane Muumba wako kwa muda fulani... Maana chaguzi huwa zinasimamiwa na mashetani
 

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240