Achilia ule mchezo wa kumshawishi mwanamke akubali tu kuingia ndani ili mkibaki wawili hata kwa nguvu lazima atoe kitu, kuna hili la kwamba, mmekubalina kuwa wapenzi, mmepanga appointment, na mpaka chumbani kaingia mwenyewe lakini kuvua nguo inakuwa issue.
mwanamke mzima kabisa anataka avuliwe nguo zoote, blouse,skiry,viatu, sidiria,chupi, mi huwa nabaki najiuliza hivi huyu akiwa mwenyewe huwa anafanyaje? havui hivi vitu??
wanawake huwa wanamaanisha nini katika hili?
Achilia ule mchezo wa kumshawishi mwanamke akubali tu kuingia ndani ili mkibaki wawili hata kwa nguvu lazima atoe kitu, kuna hili la kwamba, mmekubalina kuwa wapenzi, mmepanga appointment, na mpaka chumbani kaingia mwenyewe lakini kuvua nguo inakuwa issue.
mwanamke mzima kabisa anataka avuliwe nguo zoote, blouse,skiry,viatu, sidiria,chupi, mi huwa nabaki najiuliza hivi huyu akiwa mwenyewe huwa anafanyaje? havui hivi vitu??
wanawake huwa wanamaanisha nini katika hili?
Kama amevaa sketi sogeza pichu pembeni piga kile cha kwanza chenye haraka then endelea na process za kumvua....... in my view
SANGARARA unajua wewe unataka mzigo uupate kiulaini kwa mara ya kwanza halafu baada ya hapo uanze kumtangaza ooo hafai, nimekuta tope mpaka nikatumia 4wKwa hiyo wewe akiwa amevua nguo hauwezi kumuandaa?
Maneno ya kumtongoza Mpaka akakubari kufika chumbani, na kukaa kitandani hayatoshi hata kuvua nguo avuliwe? Mbona wanaume tunakuwa wanafiki sana? hivi tunawajali wanawake namna hii kweli? mbona ukiisha maliza haumvalishi?
mkuu nadhan huwa unamharakisha sana ili uprove anza romance kwa muda fulan maeneo yote ya hisia zake huku akiwa amekaa kitandan utaona anavua viatu ili apande kitandan ajiachie zaidi ukiongeza romance utackia nguo zang znakunjana ngoja nitoe ukizidisha zaidi mara mikanda ya sidiria na pichu inaniumiza sasa hapo kimebaki nin c kavua mwenyw ila inataka muda kumuandaa inatakiwa kupunguza mshindo genye then mnaenjoy kiulainii. ningempata mim huyo
khaaa humu kuna mambo!
kuna wenzako hapo juu wameshakujibu....akili yako tu!!!
Sangarara, kwa hiyo, wewe ukishaingia chumbani cha kwanza unachofanya ni kuvua nguo ukitegemea na mchuchu wako avue ndio muanze kugegedana asap???Paloma
Sio swala la akili yangu, nataka kujua nini huwa kinawasukuma kubehave namna hiyo, tumeingia chumbani kwenda ku do, mi navua nguo zangu kwa nini na wewe usivue, au mnakuwa hamjaelewa nini kinakaribia kutokea?
Sangarara, kwa hiyo, wewe ukishaingia chumbani cha kwanza unachofanya ni kuvua nguo ukitegemea na mchuchu wako avue ndio muanze kugegedana asap???