Mlachake JF-Expert Member Joined Oct 13, 2009 Posts 4,472 Reaction score 4,723 Apr 27, 2012 #1 Maisha Bora kwa kila waziri, Bora Maisha kwa Kila Mtanzania. hii nimeisikia kwa jamii ya watu fulani huko mitaani. Imekaa ki Chichat but Ni siasa iliyojificha. Nafikiri sio upepo mzuri kwa serikali hii ya CCM.
Maisha Bora kwa kila waziri, Bora Maisha kwa Kila Mtanzania. hii nimeisikia kwa jamii ya watu fulani huko mitaani. Imekaa ki Chichat but Ni siasa iliyojificha. Nafikiri sio upepo mzuri kwa serikali hii ya CCM.