Suti!! Suti!! Suti!!suti!!suti!!......

  • Thread starter Marcus Aurelius
  • Start date

M

Marcus Aurelius

Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
86
Points
0
M

Marcus Aurelius

Member
Joined Jul 21, 2012
86 0
Wakuu,

ninayo furaha kuwatangazia Gentlemen wote kuwa suti mpya na kali zimewasili tayari kwa kuwapendezesha makazini, harusini na hasa kipindi hiki cha holiday season...

Bei yetu, baada ya kukupima na kukupatia suit ya choice yako ni TShs 120,000 tu @..kwa Dar es Salaam tunafanya delivery popote pale ulipo kwa gharama zetu pekee...kwa hivyo unaweza kuagiza suti yako ukiwa ofisini bila kusumbuka...

For more info tafadhali tupigie kwenye +255 757-429923 na +255 789-429923....na like hii facebook page yetu pia kuona more samples...Lorenzo fashions Dar | Facebook

Asanteni na karibuni sana.

LorenzoFashions Dar!
Dress with us, and rock!!
 

Attachments:

Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,546
Points
1,500
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,546 1,500
Wakuu,

ninayo furaha kuwatangazia Gentlemen wote kuwa suti mpya na kali zimewasili tayari kwa kuwapendezesha makazini, harusini na hasa kipindi hiki cha holiday season...

Bei yetu, baada ya kukupima na kukupatia suit ya choice yako ni TShs 120,000 tu @..kwa Dar es Salaam tunafanya delivery popote pale ulipo kwa gharama zetu pekee...kwa hivyo unaweza kuagiza suti yako ukiwa ofisini bila kusumbuka...

For more info tafadhali tupigie kwenye +255 757-429923 na +255 789-429923....na like hii facebook page yetu pia kuona more samples...Lorenzo fashions Dar | Facebook

Asanteni na karibuni sana.

LorenzoFashions Dar!
Dress with us, and rock!!
Ofisi zenu (eneo la biashara) ziko wapi hapa Dar? Tafadhali elekeza
 
M

Marcus Aurelius

Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
86
Points
0
M

Marcus Aurelius

Member
Joined Jul 21, 2012
86 0
Ofisi zenu (eneo la biashara) ziko wapi hapa Dar? Tafadhali elekeza
Mkuu Q Man..tuna store kariakoo na Mwenge...lakini tunafanya delivery popote ulipo Dar es Salaam baada ya kutuambia unahitaji suti ya aina gani, rangi, size n.k...tafadhali tucheki kwenye simu muda wote

karibu sana...
 
Last edited by a moderator:
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,406
Points
2,000
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,406 2,000
Kamongo hamna.. I mean haipungui bei???
 
M

Marcus Aurelius

Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
86
Points
0
M

Marcus Aurelius

Member
Joined Jul 21, 2012
86 0
sisi tulioko mikoani kama iringa tutazipataje?
Mkuu,,unaweza ukaagiza mtu akakuchukulia,,ama ukatutafuta siku ukipita hapa Dar tukupe inayokufaa...karibu sana
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,906
Points
1,500
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,906 1,500
Nahitaji single button, naweza kupata mkuu?
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,832
Points
2,000
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,832 2,000
Nahitaji single button, naweza kupata mkuu?
Si nasikia TID anadai single button hazishoneshwi? Nahisi huwa zinatoka mbinguni sasa sijui kama bei nitaiweza kwasababu na mimi nataka moja ili nikirudi Moshi Christmas hii mama Neema ashangae mwenyewe na roho yake.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
3,738
Points
2,000
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
3,738 2,000
mkuu hebu jaribu kuwa specific, mwenge sehemu gani maana mwenge kubwa au kariakoo. toa physical address. wengine dsm huwa wanapita tu, itakuwa si mbaya pia hata ukitoa option ya mtu kuja ofisini. bei yenu ni nzuri tu.
 
M

Marcus Aurelius

Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
86
Points
0
M

Marcus Aurelius

Member
Joined Jul 21, 2012
86 0
mkuu hebu jaribu kuwa specific, mwenge sehemu gani maana mwenge kubwa au kariakoo. toa physical address. wengine dsm huwa wanapita tu, itakuwa si mbaya pia hata ukitoa option ya mtu kuja ofisini. bei yenu ni nzuri tu.
Asante mkuu,,,ukipiga simu nitakuelekeza vizuri sana,..shaka ondoa
 

Forum statistics

Threads 1,285,256
Members 494,502
Posts 30,855,589
Top