Sura hatari sana kwenye Sheria

BEHOLD

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
5,040
2,000
Wanasheria wapo wengi tu, Tatizo la kesi za wanasiasa tawala, wanaanza kuharibu wao kisha wanawatuma wanasheria wakatengeneze mambo. Unategemea nini hapo?
Gabbage in gabbage out.
 

Ngareroo

JF-Expert Member
Aug 11, 2019
1,342
2,000
Mawakili nnaowakubali Bongo ni Tundu Lissu,Albert Msando,Kibatala,Jebra Kambole,,,Hawa wajuba ni kisanga
 

Marisi schweini

Senior Member
Dec 3, 2018
130
500
Mawakili nnaowakubali Bongo ni Tundu Lissu,Albert Msando,Kibatala,Jebra Kambole,,,Hawa wajuba ni kisanga
Wengi uliowataja ni kwa sababu wanajulikana sio kwa sababu ni wajuvi wa taaluma zao. Kumbuka kuna watu wanafanya mambo makubwa nchi hii lakini 'underground'
 

Vyamavingi

JF-Expert Member
Oct 3, 2014
4,973
2,000
Mimi nimeshangazwa sana kesi ya Lisu serikali kuweka mawakili 10 plus, hiyo ni hofu au? Nadhani hii kesi imeweka rekodi kwa idadi ya mawakili.

Vv
 

nasnay

JF-Expert Member
Mar 28, 2015
454
500
Wangekuwa wanazijua sheria si wangeenda kuitetea nchi kwenye kesi za madai SA? Wengi mnahukumu Mzee wa msoga na Chato wakati kesi ni ya miaka dahari!
 
Top Bottom