Suprise iliyobeba maumivu yangu

Pole sana maisha lazima yasonge haijalishi umepata maumiv kiasi gani na vile tumeumbiwa kusahau utasahau utapenda tena
Kweli lakini itanichukua muda .
 
Tatizo wanaume huwa hatutabiriki, mimi naona amefanya poa tuu
 
Kamteke[emoji126]
 
Alikuwa hakupendi mkuu....
Kimsingi haupaswi kujuta, zaidi ya kushukuru Mungu kwa kufanya hili mapema.
 
Haukua wako huyo...huwezi jua Mola aliokuepushia.







Ndoa sio rehearsal ujue kwa hiyo usijitie kiherehere cha kuikimbilia kisa binti anafosi
 
The same situation napitia sasa ,nina manzi wa ananielewa sana na mimi namuelewa sana,anataka nimuoe ata kesho ila yeye bado ajamaliza chuo mi nimeshamaliza ka degree kangu sema vyuma bado vimekaza sana kwa upande wangu
 
The same situation napitia sasa ,nina manzi wa ananielewa sana na mimi namuelewa sana,anataka nimuoe ata kesho ila yeye bado ajamaliza chuo mi nimeshamaliza ka degree kangu sema vyuma bado vimekaza sana kwa upande wangu


pambana !tatizo magraduate wengi wanang'ang'ania kuishi dar !hebu nenda hata mikoani nenda hata njombe huko mamufindi huko katafte maisha !toka mjini !
 
Vyuma vimekaza hadi waoaji wanaogopa! Ila pole,kafurahia shela atakutafuta siku akwambie amekumic
 
Pole mnoo
Waswahili walisema mwenye kisu kikali ndie mla nyama!!!

Amini hakuwa wako huyo, alikuwa anapita tuu, tulia anza upya!!
 
Pole mnoo
Waswahili walisema mwenye kisu kikali ndie mla nyama!!!

Amini hakuwa wako huyo, alikuwa anapita tuu, tulia anza upya!!
Kweli mkuu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…