Supa mix, the hottest mid morning how in tanzania

sharmox

New Member
Sep 4, 2011
1
0
combination ya Michael Baruti na Zembwela kwenye kipindi cha SUPAMIX kinachoruka hewani kila siku ya jumatatu mpaka ijumaa, kupitia East africa Radio ni nzuri saaaaana....

wawili hawa wanaupeo mkubwa sana wa kuchambua mambo ya kijamii na kuyawasilisha kwa wahusika wakiwa na lengo la kusaidia sana wananchi wa tabaka la chini......

i like what you guys do, keep up the goodwork guys.....
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
34,428
2,000
Ni kweli ni kipindi kizuri sema zembwela ashaanza kulewa sifa,ashaanza kujiaona yupo juu,ashaanza kuwakatia watu simu,zembwela anataka mtu akichangia mada achangie kama anavyotaka yeye,hajui kwamba kila mtu ana maoni yake aliangalie hili::Mtu anauliza kwa nini kwenye wimbo wa roma pale anaposema " Tuwakemee mafisadi wote wa ccm" wao wamedit kwahiyo wanawaficha hao mafisadi? jamaa naona akamaind kinoma,kwani nani hajui kwamba ccm ni chama cha mafisadi?? Zembwela Jifunzi bwana mwache mtu aulize,usionyeshe wewe upo una mlengo gani:::
 

Inanambo

JF-Expert Member
Jun 26, 2011
3,316
2,000
mikaeli na Zembwela mnjitahidi sana kwenye super Mix . kAZA buti kaka zangu msivunjwe moyo na wanaowatolea kashfa.
 

Pdraze

JF-Expert Member
Sep 15, 2011
616
500
combination ya Michael Baruti na Zembwela kwenye kipindi cha SUPAMIX kinachoruka hewani kila siku ya jumatatu mpaka ijumaa, kupitia East africa Radio ni nzuri saaaaana....

wawili hawa wanaupeo mkubwa sana wa kuchambua mambo ya kijamii na kuyawasilisha kwa wahusika wakiwa na lengo la kusaidia sana wananchi wa tabaka la chini......

i like what you guys do, keep up the goodwork guys.....
zembwela kakutuma wewe umsafishe mwambie aache kuongea tu kisa kafungua mdomo
 

ndetichia

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
27,667
2,000
mbona walisema aliwashushia madongo wale wasanii walionyonywa na ruge kuwa wanampotosha mh. au sie yeye zembwela kasema hayo maneno..
 

divalicious

Senior Member
Mar 1, 2011
112
0
mh juzijuzi tu niliona post hapa ya kumponda Zembwela leo anasifiwa aniways kwangu ni ngumu kujudge since sijawahi kukisikia hicho kipindi au yeye akiwa natangaza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom