Supa mix, the hottest mid morning how in tanzania


S

sharmox

New Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
1
Likes
0
Points
0
S

sharmox

New Member
Joined Sep 4, 2011
1 0 0
combination ya Michael Baruti na Zembwela kwenye kipindi cha SUPAMIX kinachoruka hewani kila siku ya jumatatu mpaka ijumaa, kupitia East africa Radio ni nzuri saaaaana....

wawili hawa wanaupeo mkubwa sana wa kuchambua mambo ya kijamii na kuyawasilisha kwa wahusika wakiwa na lengo la kusaidia sana wananchi wa tabaka la chini......

i like what you guys do, keep up the goodwork guys.....
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,073
Likes
12,003
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,073 12,003 280
Ni kweli ni kipindi kizuri sema zembwela ashaanza kulewa sifa,ashaanza kujiaona yupo juu,ashaanza kuwakatia watu simu,zembwela anataka mtu akichangia mada achangie kama anavyotaka yeye,hajui kwamba kila mtu ana maoni yake aliangalie hili::Mtu anauliza kwa nini kwenye wimbo wa roma pale anaposema " Tuwakemee mafisadi wote wa ccm" wao wamedit kwahiyo wanawaficha hao mafisadi? jamaa naona akamaind kinoma,kwani nani hajui kwamba ccm ni chama cha mafisadi?? Zembwela Jifunzi bwana mwache mtu aulize,usionyeshe wewe upo una mlengo gani:::
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
wanajitahidi kwa kweli....
 
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,951
Likes
1,220
Points
280
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,951 1,220 280
mikaeli na Zembwela mnjitahidi sana kwenye super Mix . kAZA buti kaka zangu msivunjwe moyo na wanaowatolea kashfa.
 
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
616
Likes
27
Points
45
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
616 27 45
combination ya Michael Baruti na Zembwela kwenye kipindi cha SUPAMIX kinachoruka hewani kila siku ya jumatatu mpaka ijumaa, kupitia East africa Radio ni nzuri saaaaana....

wawili hawa wanaupeo mkubwa sana wa kuchambua mambo ya kijamii na kuyawasilisha kwa wahusika wakiwa na lengo la kusaidia sana wananchi wa tabaka la chini......

i like what you guys do, keep up the goodwork guys.....
zembwela kakutuma wewe umsafishe mwambie aache kuongea tu kisa kafungua mdomo
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
mbona walisema aliwashushia madongo wale wasanii walionyonywa na ruge kuwa wanampotosha mh. au sie yeye zembwela kasema hayo maneno..
 
D

divalicious

Senior Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
112
Likes
0
Points
0
D

divalicious

Senior Member
Joined Mar 1, 2011
112 0 0
mh juzijuzi tu niliona post hapa ya kumponda Zembwela leo anasifiwa aniways kwangu ni ngumu kujudge since sijawahi kukisikia hicho kipindi au yeye akiwa natangaza
 

Forum statistics

Threads 1,237,655
Members 475,675
Posts 29,296,175