Sumbawanga na Bagamoyo


M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Tukubali baadhi ya Watanzania hasa wanaoshika madaraka na wafanyabishara ,lazima wafike miji hii ,kwa maana watafanikiwa!!!!
Namfahamu mfanyabiashara mmoja asili ya K'njaro,ambaye anaisha wilaya ya mkoa wa katikati ya Tanzania,alikwenda sumbawanga,baada ya hiyo
mambo yake yalikwenda vizuri.Maofisi watu wamespecialise bagamoyo.

Kwa hiyo Sheikh Yahaya akitabili ,tusiwe hypocritical.Kama wewe umekwenda huko sio mbaya ukatuma experience yako na utalaamu walionao
 
P

Patrick Nyemela

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
330
Likes
5
Points
35
P

Patrick Nyemela

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
330 5 35
Tukubali baadhi ya Watanzania hasa wanaoshika madaraka na wafanyabishara ,lazima wafike miji hii ,kwa maana watafanikiwa!!!!
Namfahamu mfanyabiashara mmoja asili ya K'njaro,ambaye anaisha wilaya ya mkoa wa katikati ya Tanzania,alikwenda sumbawanga,baada ya hiyo
mambo yake yalikwenda vizuri.Maofisi watu wamespecialise bagamoyo.

Kwa hiyo Sheikh Yahaya akitabili ,tusiwe hypocritical.Kama wewe umekwenda huko sio mbaya ukatuma experience yako na utalaamu walionao
Hii ni imani potofu na ndiyo maana kila kukicha utasikia albino kauwawa. Vile vile miji hiyo imebaki ni historia katika hizo imani. Je unafuatilia habari za shinyanga, mwanza, mbeya, mara na hata kagera, hii ndiyo mikoa inayo ongoza kwa vifo vya albino na vikongwe kwa imani za kishirikina.

Imani hizi za kijinga hazitupeleki popote na wala wakuna maendeleo utakayopata.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,364
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,364 280
tukubali baadhi ya watanzania hasa wanaoshika madaraka na wafanyabishara ,lazima wafike miji hii ,kwa maana watafanikiwa!!!!
Namfahamu mfanyabiashara mmoja asili ya k'njaro,ambaye anaisha wilaya ya mkoa wa katikati ya tanzania,alikwenda sumbawanga,baada ya hiyo
mambo yake yalikwenda vizuri.maofisi watu wamespecialise bagamoyo.

Kwa hiyo sheikh yahaya akitabili ,tusiwe hypocritical.kama wewe umekwenda huko sio mbaya ukatuma experience yako na utalaamu walionao
mambo yote kwetu gamboshi
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Bwana Nyemela,usipokubali tatizo,huwezi kutatua tatizo.Yes hizi ni imani mbaya,lakini ufact upo hata watu waliosoma !
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Haha unanikumbusha gamboshi.nilikuwa Mwanza miaka ya 80,shuleni tulikuwa tunaambiwa kuwa Gamboshi ni jiji linalojitegemea,umeme,usafiri etc,but cant seen with a naked eye.Ju ukweli huu
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,509
Likes
1,300
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,509 1,300 280
Unapotaja Sumbawanga na Bagamoyo kwa sasa unagusa uongozi wa juu wa nchi. Ili tread inoge inabidi uongeze Pemba na hapo utakuwaumekamilisha utatu mkamilifu Tz.
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,756
Likes
351
Points
180
Age
64
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,756 351 180
Unapotaja Sumbawanga na Bagamoyo kwa sasa unagusa uongozi wa juu wa nchi. Ili tread inoge inabidi uongeze Pemba na hapo utakuwaumekamilisha utatu mkamilifu Tz.
Sumbawanga, Bagamoyo, Tanga, Pemba kwa ujumla ni sehemu zilizo nyuma kielimu, kiuchumi na kimaendeleo katika Tanzania. Kama kweli hao wataalamu wao wana uwezo wa kuwapa utajiri wageni wa kutoka sehemu zingine za nchi, kwanini wasiwape wenyeji wa pale walipo ili wafanikiwe kibiashara, kisiasa, kielimu na kimaendeleo kwa ujumla? Halafu ukiwaangali hao wanaoitwa "mafundi" ni watu hoehae tu. Kwa nini wasijipe huo utajiri wao wenyewe? Au charity does not begin at home katika technology yao? Logic tells me it is all mumbojumbo and the believers are intellectually challenged.
 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
39
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 39 145
Haha unanikumbusha gamboshi.nilikuwa Mwanza miaka ya 80,shuleni tulikuwa tunaambiwa kuwa Gamboshi ni jiji linalojitegemea,umeme,usafiri etc,but cant seen with a naked eye.Ju ukweli huu
Ni vijiji vya kichawi, mtu wa kawaida huwezi kuviona, lakini ndani yake kuna watu wanaishi, wanapika na kulala. Vijiji hivi mara nyingi wenyeji wake ni misukule. Dar es Salaam kijiji kikubwa cha wachawi kipo PUGU inakisiwa ndani yake wapo watu wasiopungua 30,000.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
"............Amelaaniwa mtu yule amtegemeaye mwanadamu..."

Watakwenda huku na huko, watapewa madawa. lakini kama mwenye mvi asivyoweza kuzificha, ndivyo na mambo yao yatakavyowaozea machoni petu...wataanguka wakose hata mtetezi wa kuwainua...huh!
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,846
Likes
855
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,846 855 280
Bwana Nyemela,usipokubali tatizo,huwezi kutatua tatizo.Yes hizi ni imani mbaya,lakini ufact upo hata watu waliosoma !
Kikwete anatoka Bagamoyo; Pinda anatoka Sumbawanga na usisahau Pemba anakotoka Shein.!!! Kwa mafanikio ya hawa bado huamini tu?
 

Forum statistics

Threads 1,215,470
Members 463,210
Posts 28,549,881