Sumbawanga mjini kumekucha! CCM chali!


Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
1,506
Likes
40
Points
145
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
1,506 40 145
Mgombea wa ubunge wa CCM amegoma kusaini matokeo baada ya kubwagwa na mgombea ubunge wa CHADEMA, mwl. N. Yamsebo. CHADEMA tayari wanaimba nyimbo za shangwe na polisi wamesema hakuna hata mtu atakayepigwa kirungu. Watu bado wapo nje ya ukumbi wakisubiri CHADEMA itangazwe mshindi !
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
Hawa wabunge nao, ukishindwa weka sahihi na songa mbele, maisha yanaendelea.
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
23
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 23 135
mgombea wa ubunge wa ccm amegoma kusaini matokeo baada ya kubwagwa na mgombea ubunge wa chadema, mwl. N. Yamsebo. Chadema tayari wanaimba nyimbo za shangwe na polisi wamesema hakuna hata mtu atakayepigwa kirungu. Watu bado wapo nje ya ukumbi wakisubiri chadema itangazwe mshindi !
hawa walipanga hivyo kwa nini wanapingana na ukweli?
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,515
Likes
81
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,515 81 145
Mgombea wa ubunge wa CCM amegoma kusaini matokeo baada ya kubwagwa na mgombea ubunge wa CHADEMA, mwl. N. Yamsebo. CHADEMA tayari wanaimba nyimbo za shangwe na polisi wamesema hakuna hata mtu atakayepigwa kirungu. Watu bado wapo nje ya ukumbi wakisubiri CHADEMA itangazwe mshindi !
Si alisema atakubali matokeo?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
CCM ndo Aish?
 
M

Malyamungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2009
Messages
363
Likes
1
Points
0
M

Malyamungu

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2009
363 1 0
Hivi wasipokubali matokeo maisha hayatakwenda? au wamekopa wakijua watazirudisha kinamna?
 
F

falesy

Senior Member
Joined
Mar 15, 2006
Messages
105
Likes
1
Points
0
F

falesy

Senior Member
Joined Mar 15, 2006
105 1 0
nchi inataharuki kwa vipijo no vififjo
 
W

Wanzuki

Senior Member
Joined
Apr 8, 2009
Messages
119
Likes
0
Points
33
W

Wanzuki

Senior Member
Joined Apr 8, 2009
119 0 33
Si alisema atakubali matokeo?
Sawa alisema atayakubali matokeo, lakini siyo hayo!!
Hivi fikiria, maisha yangu yote siasa, leo unanidondosha, niende wapi jamani!!
 
M

mpongopongo

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
16
Likes
0
Points
0
M

mpongopongo

Member
Joined Nov 1, 2010
16 0 0
hongeraa yamsebooooo:yield::yield::yield::yield:
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
3,020
Likes
623
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
3,020 623 280
Mgombea wa ubunge wa CCM amegoma kusaini matokeo baada ya kubwagwa na mgombea ubunge wa CHADEMA, mwl. N. Yamsebo. CHADEMA tayari wanaimba nyimbo za shangwe na polisi wamesema hakuna hata mtu atakayepigwa kirungu. Watu bado wapo nje ya ukumbi wakisubiri CHADEMA itangazwe mshindi !
Safi wakombe...
 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
47
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 47 145
Ndiye huyo.

Sumbawanga, jamani wananchi wake wamepigika kwa ufukara. CCM walianza visa tangu Dr Slaa alipofika S'wanga, Chadema walinyimwa viwanja vya mjini na kupewa uwanja wa mkutano kilomita tatu toka mjini Sumbawanga, siku hiyo wananchi wote walifunga biashara zao, shughuli za nyumbani ziliahirishwa kwa muda. Maandamano makubwa yalionekana barabarani yakielekea uwanja wa mkutano umbali wa kilomita tatu kwa miguu na baiskeli.

Hongereni Sana sana.
 
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
1,506
Likes
40
Points
145
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
1,506 40 145
Bado nasikilizia Nkasi kaskazini, hali si nzuri kwa CCM. Mpanda mjini na Mpanda Vijijini uchaguzi uliahirishwa, ila zote ni ngome za CHADEMA
 
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
490
Likes
14
Points
35
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2009
490 14 35
Twataizya masono. Sawa wakombe. Tukubali matokeo
 
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
397
Likes
0
Points
33
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
397 0 33
Jamani tuombe Vurugu zisitokee na matokeo yakubalike


Mgombea wa ubunge wa CCM amegoma kusaini matokeo baada ya kubwagwa na mgombea ubunge wa CHADEMA, mwl. N. Yamsebo. CHADEMA tayari wanaimba nyimbo za shangwe na polisi wamesema hakuna hata mtu atakayepigwa kirungu. Watu bado wapo nje ya ukumbi wakisubiri CHADEMA itangazwe mshindi !
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,899
Likes
8,133
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,899 8,133 280
Hawa wabunge nao, ukishindwa weka sahihi na songa mbele, maisha yanaendelea.

Ndugu yangu, hili somo gumu sana kwa watu wengine. Ni kama haki yakuzaliwa vile. Yaani ingekuwa raha kweli leo, huku CCM wanashinda, huku Chadema wanashinda huku CUF wanashinda up to the end. Wote tunacheka na kugongesheana. Miaka mitano inakuja.. lakini wapi...
 
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
1,506
Likes
40
Points
145
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
1,506 40 145
Hali inaanza kubadilika baada ya msimamizi wa uchaguzi Sumbawanga Mjini kusema hatatangaza matokeo sasa hivi, hadi saa sita usiku! Cha ajabu matokeo ya urais yametangazwa, ila ubunge anasubiri usiku!
 

Forum statistics

Threads 1,251,986
Members 481,948
Posts 29,792,311