rallphryder
JF-Expert Member
- Jan 24, 2015
- 3,630
- 1,444
Nani atamsikiliza?
Mbona wewe umeshamsikiliza!
Nani atamsikiliza?
Magufuli hana kashfa? Labda sio Magufuli huyuAngesema anampa sapoti mtu mwenye rekodi ya ufisadi hapo kweli Mh Sumaye angejivunjia heshima yake. Ila kwa kumuunga mkono Mgufuli asiyekuwa na kashfa hapo BIG UP Mh Sumaye.
Mbona wewe umeshamsikiliza!
Nimesikia kutoka magazetini redioni Leo kuwa Sumaye kasema eti atazunguka nchi nzima kumpigia kampeni Magufuli kwa mujibu wa gazeti la Uhuru.
Gazeti hilo huwa siliamini lakini kama ni kweli basi ile heshima uliyokuwa umeitunza tokea ustaafu u PM miaka 10 iliyopita ndio ndio unaenda kuifuata na kuanzisha kipindi kipya cha aibu kwako na family.
Ualiyokukuta ndani ya chama hicho miaka hii michache iliyopita nilidhani ni funzo kwako kumbe ni saw a na kumpigia mbuzi gitaa. Hutakiwi humo na genge lililoshika chama sasa hivi. Labda ulipokuwa PM Luna kitu ulimfanyia huyu jamaa Jaye kwa vile ni wa visasi anakukomoa,pengine ile kauli yako ya kutumia kalamu kuingia na kutotoka kutumia bunduki ndio imekuponza.
Achana nao hao,kaa zako pembeni Fanya shughuli zingine za manufaa kwa nchi usije end a ukaibua madhaifu ya historia yako kama Mkapa mule Arumeru bure!
Usitoke CCM maana itakapo sambaratika baada ya uchaguzi, mtawafukuza hao wahuni na nyie ndio mtajenga chama imara cha upinzani nchi hii.
Akizunguka atasaidia kumbomoa zaidi Dr. Magufuli na yeye mwenyewe, ni vema tu akafanya hivyo ili ajionee.
Sumaye kwani wewe ndie kampeni meneja au umeamua ujipendekeze? Waliokukata wewe ndio waliompa magufuri Na ndio maana hawajakupa umeneja utaaibika mkuu
Kabila. mbona hutuelewi? Tunasema mwaka huu hatuangalii Sera wala nn.Miaka 53 ya Uhuru wanafunzi wanakalia vipande vya tofali.Miaka 53 wagonjwa watatu wanakalia kitanda kimoja hospitalini.Miaka 53 mtu anajiunga masomo ya sekondari bila kujua kusoma na kuandika.Miaka 53 ya Uhuru tunashirikiana na mifugo kuchangia visima vya maji Kama vile hatulipi kodi.Miaka 53 taifa bado Ni ombaomba huku raslimali zetu zinaishia hingkong.Leo mnataka kwenda kwenye majukwaa mtangaze Sera gani?Mwaka huu tunachagua mwanaume wa shoka.Subirini majukwaani na Sera za nu.
kuna mtu anayeikumbuka katuni ya ziro?