Suluisho


F

Frank Kitori

New Member
Joined
May 4, 2016
Messages
2
Likes
0
Points
3
F

Frank Kitori

New Member
Joined May 4, 2016
2 0 3
Ndugu zangu hili tatizo la DNS Server not found mbona linazidi kuwa sugu Suruisho lake la kudumu ni nini hasa?
 
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
5,662
Likes
581
Points
280
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2012
5,662 581 280
Ndugu zangu hili tatizo la DNS Server not found mbona linazidi kuwa sugu Suruisho lake la kudumu ni nini hasa?
Onesha Error kwa picha unapata hiyo error wakati gani na kwenye kifaa gani?
 

Forum statistics

Threads 1,238,197
Members 475,856
Posts 29,312,527