Sukari inapogeuka kuwa shubiri


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
kweli sisingizii ingawaje najua majuto ni mjukuu...................

sukari nilipoanza kuilamba nilifikiri ni shujaa....................

lakini sasa najuta kwa nini hata niliilamba.......................

kila nilipokuwa nailamba nilidhani mimi kijogoo..................

sasa nimepoteza mwelekeo kwa sababu ninaisikia mwilini ikidai fidia na imegeuka balaa..........

nilidhani ningelipewa kikombe....................

lakini nilichoambuliwa ni takwimu kichwani kwangu............................

takwimu za majeraha niliyoyasababisha mengi yake kwa kukusudia............

kumbe sasa mwili unawaka moto hata mifupa inanilaumu...........

joto nalisikia mwilini na najisikia kuwashwawashwa.............

mapele mwili mzima na ninajisikia kunuka.............

hamu ya kula sina na koo limejaa vidonda..........

nipo mbioni kwenda kupimwa ingawaje majibu ninayajua...................

(uhusiano wa makala hii na mtu yeyote yule ni kwa bahati mbaya tu kwani ni habari ya kubuni tu.)
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Mhhhh ngoja nipite kwanza nitarudi baadae nikishatafakari
 
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,687
Likes
80
Points
145
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,687 80 145
Ruta..
Hiyo itakuwa TB tu ndugu yangu,
Acxha kuingiza upepo nenda kapime... majibu huyajui!
Ila da hiyo mistari yako imeniyumbisha kaka... mida nina kiapointimenti mitaa ya kati.
Sijui kwanini nimefungua hii sred
 
Mr. Bigman

Mr. Bigman

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
2,408
Likes
989
Points
280
Mr. Bigman

Mr. Bigman

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
2,408 989 280
kweli sisingizii ingawaje najua majuto ni mjukuu...................<br />
<br />
sukari nilipoanza kuilamba nilifikiri ni shujaa....................<br /><br />
lakini sasa najuta kwa nini hata niliilamba.......................<br />
<br />
kila nilipokuwa nailamba nilidhani mimi kijogoo..................<br />
<br />
sasa nimepoteza mwelekeo kwa sababu ninaisikia mwilini ikidai fidia na imegeuka balaa..........<br />
<br />
nilidhani ningelipewa kikombe....................<br />
<br />
lakini nilichoambuliwa ni takwimu kichwani kwangu............................<br />
<br />
takwimu za majeraha niliyoyasababisha mengi yake kwa kukusudia............<br />
<br />
kumbe sasa mwili unawaka moto hata mifupa inanilaumu...........<br />
<br />
joto nalisikia mwilini na najisikia kuwashwawashwa.............<br />
<br />
mapele mwili mzima na ninajisikia kunuka.............<br />
<br />
hamu ya kula sina na koo limejaa vidonda..........<br />
<br />
nipo mbioni kwenda kupimwa ingawaje majibu ninayajua...................<br />
<br />
<font color="#ff0000">(uhusiano wa makala hii na mtu yeyote yule ni kwa bahati mbaya tu kwani ni habari ya kubuni tu.)</font>
<br />
<br />
Bei ya sukari hapa kijijini kwangu leo ni tshs 2600/= kwa Kilo. Loh,nilidhani unazungumzia shubiri kama hii. Kumbe ni Ukimwi !
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Mhhhh ngoja nipite kwanza nitarudi baadae nikishatafakari
karibu sana...................
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Bei ya sukari hapa kijijini kwangu leo ni tshs 2600/= kwa Kilo. Loh,nilidhani unazungumzia shubiri kama hii. Kumbe ni Ukimwi !
ukimwi? Mbona unanitisha hivyo mimi ninahisi nina kisukari pekee yake......................ukimwi watoka wapi na kulamba sukari wajamani?
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Ruta..
Hiyo itakuwa TB tu ndugu yangu,
Acxha kuingiza upepo nenda kapime... majibu huyajui!
Ila da hiyo mistari yako imeniyumbisha kaka... mida nina kiapointimenti mitaa ya kati.
Sijui kwanini nimefungua hii sred



TB inatoka wapi na kulamba sukari tu? mimi sijawahi kusikia ya kuwa sukari inasababisha TB..........................mara nyingi ulambaji wa sukari kupita kiasi huunganishwa na safura na kisukari................................ingawaje sina uhakika na uhusiano wake?
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Mmmmmm! Kweli sukari inapogeuka kuwa shubili balaaa tupu.
ni balaa kabisa kwani matarajio yanakuwa kinyume yake................................
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Mhhh wewe nenda kapime mbona una majibu kumi kidogo wakati ni just kulamba sukari tuu
Je ulikiosha kijiko au kukichemsha na maji kabla hujalamba sukari hiyo
Je wakati unalamba sukari uliangalia ulimi wako hauna vidonda
Je mikono yako ulivalisha gloves kabla ya kushika sukari
Na je uliipima sukari hiyo kama haijaexpire au ulinunua tuu na kwenda kulamba
Na je ulikuwa ukitumia aina moja tuu ya sukari au ulikuwa unabadilisha mara leo sukari guru mara leo ile nyeupe mara leo ya brown
Na je kabla ya kulamba ulihakikisha kuwa hakuna mwingine aliyelamba hapo
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Mhhh wewe nenda kapime mbona una majibu kumi kidogo wakati ni just kulamba sukari tuu
Je ulikiosha kijiko au kukichemsha na maji kabla hujalamba sukari hiyo
Je wakati unalamba sukari uliangalia ulimi wako hauna vidonda
Je mikono yako ulivalisha gloves kabla ya kushika sukari
Na je uliipima sukari hiyo kama haijaexpire au ulinunua tuu na kwenda kulamba
Na je ulikuwa ukitumia aina moja tuu ya sukari au ulikuwa unabadilisha mara leo sukari guru mara leo ile nyeupe mara leo ya brown
Na je kabla ya kulamba ulihakikisha kuwa hakuna mwingine aliyelamba hapo
tayari nimepimwa na wamesema siumwi kitu ila nina ugonjwa wa kusadikika tu..........................kwa jina la kitaalamu ni "hypochondria".........sijui ni kitu gani na hauna tiba ila kujiamini ya kuwa siumwi................................iko shida hapa....................
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Mhhh wewe nenda kapime mbona una majibu kumi kidogo wakati ni just kulamba sukari tuu
Je ulikiosha kijiko au kukichemsha na maji kabla hujalamba sukari hiyo
Je wakati unalamba sukari uliangalia ulimi wako hauna vidonda
Je mikono yako ulivalisha gloves kabla ya kushika sukari
Na je uliipima sukari hiyo kama haijaexpire au ulinunua tuu na kwenda kulamba
Na je ulikuwa ukitumia aina moja tuu ya sukari au ulikuwa unabadilisha mara leo sukari guru mara leo ile nyeupe mara leo ya brown
Na je kabla ya kulamba ulihakikisha kuwa hakuna mwingine aliyelamba hapo

Nilipenda kweli alivojibu Rocky but ulivomjibu umenikata maini.... Dah!
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
tayari nimepimwa na wamesema siumwi kitu ila nina ugonjwa wa kusadikika tu..........................kwa jina la kitaalamu ni "hypochondria".........sijui ni kitu gani na hauna tiba ila kujiamini ya kuwa siumwi................................iko shida hapa....................
Na huo ndio ugonjwa wenyewe hujiamini na humuamini hata doc aliyekupima kiasi unamuogopa kila mtu mpaka kivuli chako unakiogopa
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Nilipenda kweli alivojibu Rocky but ulivomjibu umenikata maini.... Dah!
you are not alone in this one..............
 

Forum statistics

Threads 1,213,705
Members 462,214
Posts 28,486,934