Sugu awaonya wakazi wa mbeya mjini

Sugu awaonya wakazi wa mbeya mjini

Mh sugu yuko sahihi, magamba wameshaona jimbo hilo si lao, wanaweza kufanya lolote kwake so ni bora akaanza kuwawahi mipango yao na pia anaweza kuwa amesha tonywa na wasamaria wema kuwa linakuja hilo la uhaini.
 
Asihofu.....maana kuna marais wa aina nyingi..... kuna rais wa chama cha ngumi.... kama yeye pia aliwahi jiita Nyerere wa rap akimaanisha ni rais wa rap...... rais ni jina la heshima au cheo tu...... si jina ambalo linamtaja kiongozi mkuu wa nchi kibinafsi au kihususa..

hata mtu akijiita Mungu wenye uelewa hawezi shtuka.... kwa maana kuna miungu mingi.... hata shetani anjulikana kuwa mungu wa ulimwengu huu...
 
Back
Top Bottom