I'm from Compton where made you motherf*** afraid of Suge. Aisee inakuaje Suge anaenda court tena? That's not gangsta. Vile street ina code...na code inasema hakuna kupeleka issue yoyote ya gang kwa cops/court. Suge mbabe wa zamani wamemmaliza.....beef kibao zimemjengea audui. Hapo kwa Criss anataka apate nini? Criss Brown atozwe fine/au itasaidia kupunguza mashtaka ya mauaji? Noma sana.....hii mambo. Upande wa pili naweza sema nigga like Suge Knight ndio wanafanya gangsta life iwe gangsta life. Kwafaida ya nani.....watu wote wamtaa wanaoishi nje ya mainstream society.