Sugar mummy anavyonipelekesha.


Status
Not open for further replies.
P

prof.mutunga

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
341
Likes
1
Points
33
P

prof.mutunga

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2013
341 1 33
Wakuu mie nina 26yrs natoka na mama flani ambaye ana watoto wakubwa,ila hajawahi kunieleza alipo baba yao cha ajabu siku ya kipaimara mie nlisimama kama baba wa watoto wale yani haoni hata aibu japo kunako 6+6 naenjoy,japo naendeshwa kama mtoto!
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,261
Likes
1,966
Points
280
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,261 1,966 280
ulitaka chai sasa unalia nini eti unaungua?
 
P

prof.mutunga

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
341
Likes
1
Points
33
P

prof.mutunga

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2013
341 1 33
Mazee mie nimechoka na hii aibu naombeni mnishauri vile nimwache maana nkitaka kumwacha roho inauma nalia usiku kucha,plz usirushe jiwe rusha advise.
 
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,481
Likes
537
Points
280
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,481 537 280
Mbona hukuomba ushauri wakati mnaanza na kama roho inakuuma tukusaidieje ili usilie .We acha tu sugar m ajifugie kambwa kake

Sent from my BlackBerry 9700 using Jamii Forums
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,273
Likes
904
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,273 904 280
Na ukome..........kuna mwenzako hapahapa jamvini kiliponuka tu, alirushiwa laki 8 kwenye simu akaambiwa na afya si kitu tena!!
 
Bra-joe

Bra-joe

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,563
Likes
523
Points
280
Age
41
Bra-joe

Bra-joe

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,563 523 280
Funguka zaidi, anakupelekeshaje?
 
C

capo

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2013
Messages
233
Likes
2
Points
33
C

capo

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2013
233 2 33
Dah ukitaka kumuacha unalia! kweli sugar mummy si mchezo,tafuta mwanamke saizi yako.
 
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
1,483
Likes
445
Points
180
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
1,483 445 180
Wakuu mie nina 26yrs natoka na mama flani ambaye ana watoto wakubwa,ila hajawahi kunieleza alipo baba yao cha ajabu siku ya kipaimara mie nlisimama kama baba wa watoto wale yani haoni hata aibu japo kunako 6+6 naenjoy,japo naendeshwa kama mtoto!
Endelea kulia tu kwani nini!!!!!!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,603
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,603 280
Mario balotteli
 
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
982
Likes
1,160
Points
180
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
982 1,160 180
Jidunge sindano ya ganzi rohoni halafu achana nae. Wengine mnatafuta laana tu.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,002
Likes
6,456
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,002 6,456 280
Miaka 26 bado huwezi kufanya maamuzi ya maisha yako? Vya bure vinawaharibu akili
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Wakuu mie nina 26yrs natoka na mama flani ambaye ana watoto wakubwa,ila hajawahi kunieleza alipo baba yao cha ajabu siku ya kipaimara mie nlisimama kama baba wa watoto wale yani haoni hata aibu japo kunako 6+6 naenjoy,japo naendeshwa kama mtoto!
kwan sh. ngapi kumwacha au hata kuacha kulia, wewe unataka sh. ngapi?
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,334
Likes
40,095
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,334 40,095 280
......sasa aibu ya nini wakati wewe ni baba halali wa kipaimara?
 
Meritta

Meritta

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
1,304
Likes
7
Points
0
Meritta

Meritta

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
1,304 7 0
polee kwanza ila mpotezee kadri unavyoweza
 
funduku

funduku

Senior Member
Joined
May 2, 2013
Messages
107
Likes
7
Points
35
funduku

funduku

Senior Member
Joined May 2, 2013
107 7 35
we endelea kumbajanga tu, au unamuogopa?
 
B

blessings

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
5,764
Likes
3,540
Points
280
B

blessings

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
5,764 3,540 280
kaka Majimama ndo mpango mzima we VUMILIA tu, kwani kugombezwa/kupelekeshwa kitu gani? mi naliwa KABANG na jibaba mwenye ndoa yake na napigwa makofi kila akilewa na naona poa tu, la maana ananilea na kunipa hela ya matumizi sembuse wewe na JIMAMA?we vipiiiiii??
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,408
Likes
1,441
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,408 1,441 280
Watu wengine bwana! Mnapata bahati ya kulelewa then mnaleta pozi. Acha uoga kijana, nyonga beat mwanzo mwisho. Wengine tunazitafuta hizo bahati.
 
M

Marnah

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
1,121
Likes
10
Points
135
Age
32
M

Marnah

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
1,121 10 135
Hmm............
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,848
Likes
3,624
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,848 3,624 280
Hizi habari zenu za kutunga hapa JF hatuzitaki...
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,357
Likes
7,653
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,357 7,653 280
Achana na wamama wewe, umri mdogo kama wako umekosa wa rika lako au kumwaga sera umeshindwa..?
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,273,280
Members 490,351
Posts 30,476,446